Hỏi/ Thắc mắc - ổ cứng ssd cài ubutun bị lỗi | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc ổ cứng ssd cài ubutun bị lỗi

samnguyenduc

Gà con
chào cả nhà. ổ cứng ssd của mình cài ubutun bị lỗi ko boot được nữa. mình mang đi cứu dữ liệu thì người ta báo ko sửa được chỉ đọc được dữ liệu . nhưng ubutun mã hoá bảo mật theo folder người dùng thì ko đọc được dữ liệu. vậy các pro cho em hỏi cứu dữ liệu ra có đọc được dữ liệu ko ?

tamthangia

Rìu Vàng Đôi
bạn cài đặt encrypt dữ liệu ak , mặc định cài ubuntu n đâu chọn

samnguyenduc

Gà con
bạn cài đặt encrypt dữ liệu ak , mặc định cài ubuntu n đâu chọn
có ai ở hà đông hay cầu giấy hà nội sài ubutun ko ạ? để em cắm thử xem có đọc được dữ liệu ko ạ ?

tamthangia

Rìu Vàng Đôi
có ai ở hà đông hay cầu giấy hà nội sài ubutun ko ạ? để em cắm thử xem có đọc được dữ liệu ko ạ ?
mình có dùng ubuntu , trc lỗi ko boot dc , mình boot vào kaspersky rescue disk để lấy dữ liệu từ phân vùng ext ok , bạn thử xem , nếu có usb linux , boot live cd cũng dc

samnguyenduc

Gà con
mình có dùng ubuntu , trc lỗi ko boot dc , mình boot vào kaspersky rescue disk để lấy dữ liệu từ phân vùng ext ok , bạn thử xem , nếu có usb linux , boot live cd cũng dc
mình vào boot kaspersky rescue disk ko thấy hiện j cả ? bạn có thể nói rõ bộ boot đó như nào ko ?