Desktop & Văn phòng - Nuance Power PDF Advanced v3.00.6439 (x64) + Key - Thao tác với file PDF toàn diện | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Desktop & Văn phòng Nuance Power PDF Advanced v3.00.6439 (x64) + Key - Thao tác với file PDF toàn diện

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Nuance Power PDF Advanced là một phần mềm PDF tiên tiến cung cấp tất cả-trong-một công cụ để tạo, chỉnh sửa, chuyển đổi, ký, bảo mật và quản lý các tệp PDF.

Nuance Power PDF cung cấp tất cả các công cụ bạn cần để làm việc với các tệp Định dạng Tài liệu Di động (PDF). Nó có các công cụ mạnh mẽ cho phép bạn chuyển đổi các tệp PDF từ hoặc / sang Word, Excel, RTF, hình ảnh và hơn thế nữa. Power PDF hỗ trợ tất cả các loại biểu mẫu PDF, do đó bạn có thể tạo hoặc tải xuống từ web, trích xuất dữ liệu chứa trong biểu mẫu đã điền và nhiều hơn nữa.

Nuance Power PDF Advanced có khả năng tạo, chỉnh sửa, chuyển đổi, ký tên, lắp ráp, điền biểu mẫu và chia sẻ tệp PDF của bạn tốt hơn nữa. Nó cung cấp một số công cụ tuyệt vời để tạo và chỉnh sửa tài liệu PDF. Power PDF Advanced có thể chuyển đổi từ bất kỳ định dạng nào, bạn có thể thêm lập trình JavaScript, tính năng phong phú, đầu ra chất lượng cao và hơn thế nữa.

Các tính năng chính:
  • Khả năng sử dụng chữ ký / tem thổi
  • Chức năng đánh số và dán tem
  • Kết hợp nhiều tệp PDF thành một tệp duy nhất
  • Chuyển đổi hình ảnh thành các tệp PDF có thể chỉnh sửa
  • Tạo và thu thập thông tin từ các biểu mẫu
  • Tạo tệp PDF từ các tệp Microsoft
  • Dễ dàng tối ưu hóa tệp PDF (kích thước tệp nhỏ hơn)
  • Xuất / trích xuất từ tệp PDF sang Office
  • Xác định sự khác biệt giữa hai phiên bản
  • Tích hợp với chương trình đồ họa LexisNexis
  • Quản lý và so sánh tài liệu song song
  • Xóa vĩnh viễn các phần / tệp PDF nhạy cảm
  • Công cụ chỉnh sửa và nhận xét mạnh mẽ
  • Tạo PDF dễ dàng bằng một cú nhấp chuột và hơn thế nữa.
Có gì mới trong Nuance Power PDF 3 :
  • Tự động sửa lỗi mới và chỉnh sửa PDF chính xác
  • Giao diện ribbon mới dễ sử dụng
  • Cách mới để tạo tài liệu PDF
  • Cách mới để tìm nhanh tính năng
  • Sửa lỗi và cải tiến khác.
Download Nuance Power PDF Advanced v3.00.6439 (x64) + Key - Thao tác với file PDF toàn diện

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Mã Hex tải phần mềm:

Để hiển thị link tải qua đoạn mã Hex bên trên, các bạn làm theo hướng dẫn ở topic bên dưới:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

love2learnonline

Rìu Sắt
Bán Mod. @phj4nhpr09xx chịu khó sưu tầm ghê.. Trước mình dùng bản Foxit Phantom Business phiên bản 3.xx với licence. Tuy nhiên do đổi máy nên bị mất. Lâu do không có nhu cầu nên không có tìm. Hôm nay thấy Mod chia xẻ - tải về cài dùng xem thế nào. Dung lượng file cài đặt tương đương với "foxit phantom business". Các tính năng như Mod. post ở trên thấy quá hay. Thanks Mod rất nhiều! Chúc Mod. tất niên vui vẻ và chuẩn bị bị Tết thật nhiều và chu đáo nhá! :p :p :p

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bán Mod. @phj4nhpr09xx chịu khó sưu tầm ghê.. Trước mình dùng bản Foxit Phantom Business phiên bản 3.xx với licence. Tuy nhiên do đổi máy nên bị mất. Lâu do không có nhu cầu nên không có tìm. Hôm nay thấy Mod chia xẻ - tải về cài dùng xem thế nào. Dung lượng file cài đặt tương đương với "foxit phantom business". Các tính năng như Mod. post ở trên thấy quá hay. Thanks Mod rất nhiều! Chúc Mod. tất niên vui vẻ và chuẩn bị bị Tết thật nhiều và chu đáo nhá! :p :p :p

Nếu bạn cần dùng foxit thì mình cũng đã share trong diễn đàn rồi đó! Bản đó repack cài vào dùng luôn khỏi cần thuốc :D

love2learnonline

Rìu Sắt
Nếu bạn cần dùng foxit thì mình cũng đã share trong diễn đàn rồi đó! Bản đó repack cài vào dùng luôn khỏi cần thuốc
Thanks mod. đã trả lời. Để mình coi PM này xem thế nào, thấy các features của nó hay nên cần khám phá. Thực ra Foxit F.B không hiếm, tuy nhiên mình hay SCAN trước khi dùng - toàn Virus nên mình không muốn. Mình chỉ chấp nhận cài khi nào có được từ nguồn chia xẻ uy tín. Cảm giác thực sự không thích khi dùng mà PM nào đó có "dấu hiệu" không an toàn... :)

vnyeu

Búa Gỗ
Acrobat của mình đang bị hỏng nên hy vọng có thể dùng bản này của bạn. Xin cảm ơn bạn nhiều!

Có ai cài được không hướng dẫn mình với. Cài xong chỉ cho mở file xem còn lại các tác vụ khác ẩn chìm hết.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Có ai cài được không hướng dẫn mình với. Cài xong chỉ cho mở file xem còn lại các tác vụ khác ẩn chìm hết.

Bạn cài đặt theo đúng hướng dẫn bên dưới nhé ;)
View hidden content is available for registered users!

====
Acrobat của mình đang bị hỏng nên hy vọng có thể dùng bản này của bạn. Xin cảm ơn bạn nhiều!

Acrobat bị hỏng sang topic của mình về phần mềm này cài lại theo hướng dẫn thôi bạn ;)

smile4dan

Gà con
Cam on bac

DrStranger

Gà con
Bạn cài đặt theo đúng hướng dẫn bên dưới nhé ;)
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

====

Acrobat bị hỏng sang topic của mình về phần mềm này cài lại theo hướng dẫn thôi bạn ;)

2. After installation is done, you can block in firewall to prevent license checks online.

Bước này cụ thể là phải làm gì hả bác?

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
2. After installation is done, you can block in firewall to prevent license checks online.

Bước này cụ thể là phải làm gì hả bác?

Bạn add phần mềm vào danh sách firewall, cách làm bạn có thể xem hướng dẫn trên mạng cho chi tiết!

toan2658

Búa Gỗ
Cảm ơn bạn đã chia sẻ, nếu soft này mượt mà hơn Foxit PB, mình sẽ dùng luôn