Hỏi/ Thắc mắc - Note 10p không kết nối dc Spen | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Note 10p không kết nối dc Spen

baotq76

Búa Gỗ Đôi
Chào mọi ng , con note 10p của mình dang dùng one ui 3.1 , không cập nhật gì tự dưng phần menu kéo từ trên xuống bị lag như ấn giữ biểu tượng wifi không mở dc settings wifi
Mình khởi động lại máy thì bị lỗi mất ket nối Spen
Đã thử reset spen, rút ra cắm lại , reboot vẫn không
Bác nào biết cách khắc phục chỉ mình với

baotq76

Búa Gỗ Đôi
Tháo ốp lưng, gỡ cường lực để loại trừ trc đã bác
mình xài ốp clearview chính hãng không dán cường lực,
cái trên nhóm samsung thấy bị nhiều nhưng là do cập nhật bản nào đó còn của mình lâu nay k có câph nhật gì, bút mình cũng ít xài

Nobika390

Rìu Sắt
chết spen là tính năng dòng Note 10 rồi, 10 con thì tầm 6,7 con bị. Ai đỏ mới ko chết thôi. Chức năng cảm ứng vẫn dùng đc

H

H Thong

Bệnh đặc trưng của spen dòng note 10, note 10 plus. Không xài gì nó cũng hư. Update phần mềm lên cũng hư. Thay bút tốn 400-500k. Viết lên màn hình vẫn được, nếu chỉ xài để viết thôi thì khỏi thay. Bác tắt air command để mỗi lần rút ra nó không thông báo nữa.

haivu

Administrator
Thành viên BQT
Chị mình có con note 10 vừa hết bh thì hỏng màn hình, GĐ mình dùng ss và bị hỏng màn hình hoài, không biết xui hay là cả hệ nhà sam đều như vậy???

sugarkim

Junior Moderator
Thành viên BQT
dùng từ note 4 tới giờ đang dùng con note 10 lite. Chắc số mình đỏ :). Ông anh dùng con note 8 tới giờ vẫn ok.