Giveaway - Norton Security Premium được cung cấp miễn phí trong 3 tháng. 10 thiết bị được bảo vệ | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giveaway Norton Security Premium được cung cấp miễn phí trong 3 tháng. 10 thiết bị được bảo vệ

LivelCarla

Rìu Chiến Vàng
Norton Security Premium
Nhận giấy phép Norton Autthaya Premium miễn phí trong 3 tháng (90 ngày). Bảo vệ tối đa 10 thiết bị, bao gồm Windows, Mac và Android, iPhone và iPad.

Norton Security Premium miễn phí trong 3 tháng

Để có được giấy phép bảo mật Norton miễn phí 90 ngày cho 10 thiết bị:

1. Tải về phần mềm chống vi-rút toàn diện thông qua các liên kết dưới đây, chọn Norton An toàn miễn phí trên trang tải về trong 3 tháng, sau đó cài đặt nó trên máy tính của bạn:
Bản phát hành giấy phép kích hoạt có sẵn bằng tiếng Anh

Hệ điều hành Windows 10 / 8.1 / 8 / 7 32| được hỗ trợ.

2. Tạo tài khoản mới trong menu Tạo tài khoản và xác nhận địa chỉ email được chỉ định.

4. Bạn sẽ nhận được giấy phép Norton Acoutist Premium miễn phí trong 3 tháng và có thể được cài đặt trên 10 thiết bị - Windows và Mac, Android, iPhone và iPad. Để cài đặt trên một thiết bị khác, hãy sử dụng thông tin tài khoản my.norton.com

meebo

Rìu Vàng Đôi
Phiên bản 10 thiết bị à! quá đỉnh, lấy về ngay mới được.
Phiên bản Deluxe chỉ cho 5 thiết bị kém hơn với Premium.

Đang yên phận với ESET, có nên quay lại với Norton không nhỉ :D
Give it a try :) cho nó 1 cơ hội xem nào. Mình xài norton từ hồi còn đi học.

Để có thể xài hoài sau mỗi 3 tháng thì mánh khóe là bạn cài 1 máy ảo, copy file Setup nào vào máy ảo sau đó tạo Take Snapshot :) vậy là xong khâu chuẩn bị.
Mỗi lần bạn hết 3 tháng thì bật máy ảo lên và nhảy về thời điểm tạo Snapshot rồi cài Norton -> reg account -> lấy link setup lên thiết bị mới -> đem qua máy thật download chạy kích hoạt.

volunteersvn

Rìu Bạc Đôi

Để có thể xài hoài sau mỗi 3 tháng thì mánh khóe là bạn cài 1 máy ảo, copy file Setup nào vào máy ảo sau đó tạo Take Snapshot :) vậy là xong khâu chuẩn bị.
Mỗi lần bạn hết 3 tháng thì bật máy ảo lên và nhảy về thời điểm tạo Snapshot rồi cài Norton -> reg account -> lấy link setup lên thiết bị mới -> đem qua máy thật download chạy kích hoạt.
Mình cũng làm tương tự bạn.

ducminh93

Búa Gỗ Đôi
chỉ mình cụ thể với b

dndao

Rìu Sắt

Trước ở VNZ cũ cũng làm cách này để Reg key share cho mọi người mà giờ hết dùng được rồi, các bản OEM bị fix hết mỗi lần làm chỉ được 30 ngày.

meebo

Rìu Vàng Đôi
Trước ở VNZ cũ cũng làm cách này để Reg key share cho mọi người mà giờ hết dùng được rồi, các bản OEM bị fix hết mỗi lần làm chỉ được 30 ngày.
{sad}nó mã hóa hết trơn, có một số người bên nsaneforum biết cách lấy key nhưng họ giữ bí mật

hoacongtu

Búa Gỗ Đôi
oh co Norton cho mac a cac bac, em tim không thay link down

{sad}nó mã hóa hết trơn, có một số người bên nsaneforum biết cách lấy key nhưng họ giữ bí mật
hiện tại thấy mọi người vẫn xem key share ở máy toppic kia đc nhỉ, mình thì toàn phải dùng key file, tải về chạy để nó tự add key , ko rõ có cách nào xem đc ko

meebo

Rìu Vàng Đôi
hiện tại thấy mọi người vẫn xem key share ở máy toppic kia đc nhỉ, mình thì toàn phải dùng key file, tải về chạy để nó tự add key , ko rõ có cách nào xem đc ko
Thế mới đau đầu. Norton giấu key nhưng nó vẫn phải ở 1 dạng nào đó chứ không thì norton không thể kích hoạt khi mình tiến hành cài đặt từ file. Càng nghĩ càng rầu.

Thế mới đau đầu. Norton giấu key nhưng nó vẫn phải ở 1 dạng nào đó chứ không thì norton không thể kích hoạt khi mình tiến hành cài đặt từ file. Càng nghĩ càng rầu.
bác nick vip vậy ko làm thân quen hỏi mấy bác chủ theart toppic share key à, vẫn thấy các bác ấy share ghê lắm mà, mình thích dùng Norton từ ngày 2012, ngày đó mới đầu reg 120 ngày - 165 ngày rồi mãi sau lên 180 ngày. giờ thì về máng lợn 90 ngày, đợt nọ tải file key về sửa đọc text thì xem đc, giờ ko hiểu giấu sao, cơ chế nào theo mã serial :D bác làm thân sang hỏi đi rồi share mình với

meebo

Rìu Vàng Đôi
dùng trên macos có tác dụng gì không bác, mình cài vào thấy làg quá
Cái này thì không rõ nhưng nó thích hợp với người dùng phổ thông không có nhiều kinh nghiệm về bảo mật và hay cài phần mềm lậu ở các nguồn không đáng tin lên MACOS.

MACOS có bà con với linux nên bảo mật của nó cũng cao hơn windows nếu mình chịu chi tiền mua phần mềm {beauty}, các phần mềm lạ (như thuốc, trailreset) muốn tự tung tự tác được đều do người dùng cấp phép ở quyền quản trị nó mới chạy được.

hoacongtu

Búa Gỗ Đôi
Cái này thì không rõ nhưng nó thích hợp với người dùng phổ thông không có nhiều kinh nghiệm về bảo mật và hay cài phần mềm lậu ở các nguồn không đáng tin lên MACOS.

MACOS có bà con với linux nên bảo mật của nó cũng cao hơn windows nếu mình chịu chi tiền mua phần mềm {beauty}, các phần mềm lạ (như thuốc, trailreset) muốn tự tung tự tác được đều do người dùng cấp phép ở quyền quản trị nó mới chạy được.
hối hận quá, cài vào lag cả máy :(

huawei518

Gà con
Norton Security Premium
Nhận giấy phép Norton Autthaya Premium miễn phí trong 3 tháng (90 ngày). Bảo vệ tối đa 10 thiết bị, bao gồm Windows, Mac và Android, iPhone và iPad.

Norton Security Premium miễn phí trong 3 tháng

为了获得 90 天免费诺顿安全许可证的 10 台设备:

1. 通过以下链接下载全面的防病毒软件,在下载页面上选择免费Norton 安全 3 个月,然后将其安装在计算机上:
Hidden text: cannot be quoted.***

英文可用的激活许可证版本

Windows 操作系统 10 / 8.1 / 8 / 7 32|支持。

2. 在创建帐户菜单中创建新帐户并确认指定的电子邮件地址。

4. 您将在 3 个月内获得免费的诺顿高级授权,并可以安装在 10 台设备上 - Windows 和 Mac、安卓、iPhone 和 iPad。要安装在另一台设备上,请使用帐户信息 my.norton.com
谢谢你为分享