Giveaway  Norton Security Deluxe miễn phí 90 ngày cho 5 thiết bị

VNZ-SOFT
Norton Security Deluxe là bộ công cụ bảo vệ người dùng trước các mối nguy hiểm trên mạng internet. Norton Security Deluxe cung cấp khả năng bảo mật tuyệt vời trên 5 thiết bị, lý tưởng cho các gia đình. Với tính năng bảo vệ thiết bị hoàn chỉnh, tương thích với các thiết bị PC, Mac, Android hoặc iOS, bạn sẽ luôn an toàn khi online cho dù bạn ở đâu , bất kỳ thiết bị nào bạn đang sử dụng.

Norton Security Deluxe trang bị tính năng bảo vệ quyền riêng tư trực tuyến, bảo vệ danh tính, thông tin nhạy cảm như mật khẩu và các giao dịch trực tuyến của bạn được bảo vệ an toàn , ngay cả khi bạn sử dụng bất kỳ điểm phát sóng wifi nào. Bạn có thể tự tin rằng mình luôn được bảo vệ và có thể yên tâm rằng dữ liệu quan trọng của bạn được giữ an toàn mọi lúc mọi nơi.

Bạn có thể tự mình trải nghiệm phần mềm Norton Security Deluxe dành cho 5 thiết bị miễn phí trong 90 ngày theo các bước sau

- Tải về bộ cài của chương trình giveaway
View hidden content is available for registered users!

Cài đặt phần mềm, hãy tạo một tài khoản Norton đăng nhập và cập nhật cấu hình phần mềm sau đó khởi động lại PC của bạn.

Bạn sẽ có 90 ngày trải nghiệm miễn phí cho 5 thiết bị

Trả lời

ndphi

Búa Gỗ
Cảm ơn admin, mình đã download và cài đặt thành công .

meebo

Rìu Vàng Đôi
Nếu reg là nó cho miễn phí 90 ngày thì anh em lưu cái bản này lại, nó có khả năng tạo ra bản quyền trail 5 thiết bị dùng cho các dòng norton sau này đó.
Hiện tại nó mã hóa key ở đâu đó nên giới share key không còn giám truyền tay nhau cách lấy key để lộng hành như 3-4 năm trước nữa.

ruanfei200489

Búa Gỗ
như ad có nghĩa là cứ hết 90 ngày xong gỡ ra cài lại là lại được bản quyền 90 ngày phải ko nhỉ? Vẫn phân vân cái này quá. cảm ơn ad nhiều vì đã share cho anh em nhé.