Hướng dẫn và Thảo luận - Norton password | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn và Thảo luận Norton password

tittau

Rìu Sắt
thấy cái norton pass vừa free lại hay hay
đến từ cty bảo mật hàng đầu
dùng free
uy tín cty đủ để đảm bảo
Mà sao thấy it người dùng quá nhỉ
trong này có bác nào dùng ko cho xin cảm nhận a

tittau

Rìu Sắt
ưu tiên dùng bitwarden vì nó sync đc nhiều thiết bị, ko giới hạn và nó miễn phí {doubt}
đang dùng bit mà trên ip nó tậm tịt quá: ko autofil, không hỗ trợ mở khoá vân tay và khuôn mặt, mã pin có cũng như ko. mỗi lần dùng phải gõ dòng pass dài ngoằng

coony

Búa Đá
Tôi cũng đang dùng bitwarden trên điện thoại, máy tính. Khi đăng nhập thì tôi chỉ copy/paste thủ công thôi nên không quan tâm lắm đến cái auto fill. Thông thường cũng chỉ có vài ba cái account hay dùng thôi mà.
Để cho phần mềm autofill có ngày bị lộ mk đấy.

tittau

Rìu Sắt
Tôi thử dùng rồi. Nó load chậm lắm !
Tôi cũng đang dùng bitwarden trên điện thoại, máy tính. Khi đăng nhập thì tôi chỉ copy/paste thủ công thôi nên không quan tâm lắm đến cái auto fill. Thông thường cũng chỉ có vài ba cái account hay dùng thôi mà.
Để cho phần mềm autofill có ngày bị lộ mk đấy.
hôm qua cài thử cái norton. cảm nhận đầu tiên là cũng khá an tâm. bảo mật đến ngẹt thở luôn các chức năng đầy đủ cả hoạt động cũng khá ổn. có hẳn 3 lớp bảo mật và ko có chức năng forget pass nên khỏi lo giống như bit
còn vụ load chậm đúng là chậm thật mới chỉ add có 3 tài khoản vào thử mà lúc mở lên nó đơ đơ rồi không biết add nhiều vào nó có do hơn ko lúc mở xong thì hoạt động khá ổn cảm nhận còn ổn hon bit
thích nhất tính năng confirm app trên đr để mở khoá trên máy tính khá tiện ko phải nhập pass

Dangkhoa1612

Búa Đá Đôi
Đang xài trên máy tính, rất tốt.
Lúc trước mình có viết bài chia sẻ:
Mã:
https://vn-z.vn/threads/norton-password-manager-tien-ich-quan-ly-mat-khau-mien-phi.18194/

tittau

Rìu Sắt
Đang xài trên máy tính, rất tốt.
Lúc trước mình có viết bài chia sẻ:
Mã:
https://vn-z.vn/threads/norton-password-manager-tien-ich-quan-ly-mat-khau-mien-phi.18194/
ngon
bạn add nhiều tk vào nó co bị đơ đơ hơn nữa ko nhỉ
lúc bắt đầu giải mã tk nó hơi đơ đơ thật nhưng xong thấy dùng mượt mà ko biết add khoảng 100 tài khoản vào nó đơ nặng hơn nữa dễ treo luôn máy quá

Dangkhoa1612

Búa Đá Đôi
ngon
bạn add nhiều tk vào nó co bị đơ đơ hơn nữa ko nhỉ
lúc bắt đầu giải mã tk nó hơi đơ đơ thật nhưng xong thấy dùng mượt mà ko biết add khoảng 100 tài khoản vào nó đơ nặng hơn nữa dễ treo luôn máy quá
Mình xài tầm 90 account, cũng bình thường, mà dữ liệu lưu online thì phải, hôm nào mạng lag thì nó lag theo

tittau

Rìu Sắt
Mình xài tầm 90 account, cũng bình thường, mà dữ liệu lưu online thì phải, hôm nào mạng lag thì nó lag theo
ngoài vc lúc đầu mở hơi đơ đơ ra tý còn lại quá ngon
tính năng autofil trên ios hoạt động mượt luôn hơn cả mấy app trả phí khác thử