Những kỷ niệm của bạn trên vn-zoom.com | Page 10 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Những kỷ niệm của bạn trên vn-zoom.com

duaxiem

Gà con
Tham gia đã hơn thập kỷ, và giờ được reset lại là 19/9/19 =)) ước gì cuộc đời cũng được reset lại như vậy nhỉ

zion78

Gà con
Diễn đàn công nghệ đầu tiên mà mình biết. Quên mất sao lại vào rồi. :)

akan92

Gà con
Từng cứu cánh cho những lần cài win, cài phần mềm... bla bla bla (Ex: Office 2010 voz, win voz...) {big_smile}{big_smile}

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Đề nghị admin trả tôi cái nick trongtien19 lập năm 2008

Dữ liệu bên diễn đàn cũ không còn đâu bạn ạ, toàn bộ thông tin các tài khoản, topic... đều mất hết. Ngay cả mình cũng như vậy, thành ra phải làm lại từ đầu ở một diễn đàn mới với nền móng cũ thôi bạn ạ :D
Với lại nick cũ hay mới cũng quan trọng, nhưng quan trọng hơn là cách chúng ta sử dụng nick như thế nào để cống hiến cho diễn đàn này :)

Darias

Rìu Chiến
Kỷ niệm ngày xưa ấy với Kaspersky CBE, phiên bản phát key 3 tháng của Đức, rồi nâng cấp dần lên lên các phiên bản mới hơn. Mình loay hoay tạo bản cài đặt tự động, trích file bản quyền kích hoạt, rồi gói giao diện tiếng Việt, share cho các bạn, giờ một số file còn lưu trên MediaFire với dropbox:))
Nhắc đến dropbox thì mình có dùng tool của bạn nào í để nâng dung lượng lên 2x Gb. Rồi viết boot từ ổ cứng chia sẽ lấy làm thú vị....

gr3man

Gà con
mình tham gia từ 2007, hình như bắt đầu với việc tìm key antivirus các thức -.-

Mình tham gia lâu lắm rồi, chẳng nhớ từ hồi nào nữa. Có điều toàn vào tải ké, chẳng đăng cái gì nên tới khi .com sập thì mình vẫn là... gà con.
Nhớ ngày đó hay tải phần mềm, tải phim và truyện tranh. Đặc biệt truyện tranh có topic của bạn Hoàng Ngọc Sơn gì đấy nhiều truyện ghê, mà giờ qua đây không thấy nữa, tiếc thật!

Asteraceae

Gà con
Hồi xưa biết tới vn-zoom qua ông anh, tối ngày lên diễn đàn tải game tải phim. Giờ không thấy đăng link phim trên diễn đàn nữa, cũng buồn :p. Dạo đó kiếm gì cũng lên vn-zoom, nhớ một thời đã xa thật :(

assasin13890

Búa Đá Đôi
Nhớ trước đó cống hiến thực sự,mà còn chia sẻ hướng dẫn học hỏi cùng các anh em khác trên forum
Cầy cả lên rìu vàng đôi :cool:
Còn được a Vinh set làm mod box phần mềm nữa
Vui thực sự

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Nhớ trước đó cống hiến thực sự,mà còn chia sẻ hướng dẫn học hỏi cùng các anh em khác trên forum
Cầy cả lên rìu vàng đôi :cool:
Còn được a Vinh set làm mod box phần mềm nữa
Vui thực sự

Mình trước cũng như bạn, và bây giờ làm lại từ đầu cùng với diễn đàn từ tháng 11 năm 2018, đến bây giờ tiếp tục được làm mod box Phần mềm. Chỉ cần ta còn đam mê với nó, thì mọi thứ sẽ đều có thể xảy ra :D

assasin13890

Búa Đá Đôi
Mình trước cũng như bạn, và bây giờ làm lại từ đầu cùng với diễn đàn từ tháng 11 năm 2018, đến bây giờ tiếp tục được làm mod box Phần mềm. Chỉ cần ta còn đam mê với nó, thì mọi thứ sẽ đều có thể xảy ra :D
Nhìn tên ông bạn là tôi nhớ ngay à ^^.
Trước toàn đọc bài tổng hợp của ông mà.Đợt đấy follow ông bạn từ lâu rồi :))

assasin13890

Búa Đá Đôi
Dữ liệu bên diễn đàn cũ không còn đâu bạn ạ, toàn bộ thông tin các tài khoản, topic... đều mất hết. Ngay cả mình cũng như vậy, thành ra phải làm lại từ đầu ở một diễn đàn mới với nền móng cũ thôi bạn ạ :D
Với lại nick cũ hay mới cũng quan trọng, nhưng quan trọng hơn là cách chúng ta sử dụng nick như thế nào để cống hiến cho diễn đàn này :)
Cũng tiếc thật,bên đó e cũng theo dõi hàng ngàn bài viết đủ thể loại em quan tâm
Giờ mất hết đi cũng hơi chán :)

statistics

Moderator
Thành viên BQT
Đọc comment mà thấy vui cũng thấy tiếc, hic. Tại sao em không biết đến VN-Z sớm hơn, tại sao và tại sao. Không thể trải nghiệm một thời hoàng kim của VN-Z có lẽ là điều tiếc nuối nhất ở thời điểm hiện tại. Mặc dù chưa từng tham gia ở diễn đàn cũ, nhưng đọc kỷ niệm mọi người mà thích quá, muốn trải nghiệm quá.
Mong là diễn đàn phát triển lớn mạnh, mặc dù FB giờ mạnh quá vì quá tiện lợi.

assasin13890

Búa Đá Đôi
Đọc comment mà thấy vui cũng thấy tiếc, hic. Tại sao em không biết đến VN-Z sớm hơn, tại sao và tại sao. Không thể trải nghiệm một thời hoàng kim của VN-Z có lẽ là điều tiếc nuối nhất ở thời điểm hiện tại. Mặc dù chưa từng tham gia ở diễn đàn cũ, nhưng đọc kỷ niệm mọi người mà thích quá, muốn trải nghiệm quá.
Mong là diễn đàn phát triển lớn mạnh, mặc dù FB giờ mạnh quá vì quá tiện lợi.
Bây giờ bác cũng có thể trải nghiệm mà.Em tin vậy.VNZ chưa bao giờ chết trong lòng anh em ngày đó và bây giờ đâu.Nó là 1 cái gì ko thể quên được rồi bác

Thời buổi mọi người đua nhau dùng mạng xã hội như bây giờ, có được một diễn đàn như VNZ thật đáng quý.

huywon

Gà con
Biết vn-zoom từ hồi 2009 mò mẫm tải phần mềm cho máy, nhớ cái thời cắm quán nét tải win vista haizzzz

leminhhp90

Búa Gỗ
mình vào vnzoom chắc từ tầm năm 2006-2007 gì đó. ban đầu là vào tải game có thuốc, sau là vọc vạch mấy soft. đến khi học đại học thì VNZ đúng là cái kho soft của mình. chủ yếu vào tàu ngầm tải soft chứ cũng ít trồi lên. Sau bị quên tk, nhờ bác Vinh mở lại hộ, rồi chuyển qua nhà mới vẫn tàu ngầm tới giờ hehe