Những kỷ niệm của bạn trên vn-zoom.com | Page 9 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Những kỷ niệm của bạn trên vn-zoom.com

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Bác concocon91 chuyên share phần mềm đẩu rồi nhỉ

Các comment #142, 143 và 144 đã nói rõ lý do vì sao concocon91 không tham gia diễn đàn nữa kìa rồi bạn.

0818001024

Gà con
Mình tham gia VNZ từ thời nào không biết, hồi mà Pemit còn trong VNZ, Long đi du học TQ giờ sao rồi không biết. Giờ vào lại VNZ thấy lạ quá và không nhộn nhịp như xưa.

Yuny Ty

Búa Đá
Mình tham gia vnz từ lúc 2009, nay muốn vào lại tài khoản cũ mà không được :(

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình tham gia vnz từ lúc 2009, nay muốn vào lại tài khoản cũ mà không được :(

Mình cũng tham gia từ 2009 đây, phải cống hiến kiên trì lại từ đầu thôi bạn :) Âu nó cũng chỉ là cái nick, quan trọng cống hiến như thế nào và ra sao cho cộng đồng thôi bạn :D

ai0ia

Búa Gỗ Đôi
Mình tham gia VNZ từ năm 2008 nhưng ít viết bài hay bình luận gì, vì lúc trước tham gia để có link tải mấy phần mềm thôi. Bây giờ thì mới chính thức tham gia nhiều cùng các bác...

meebo

Rìu Vàng Đôi
mà concocon91 với levanchagl còn sinh hoạt trên diễn đàn vn-z.vn không bạn? Nhớ hồi đó concocon91 bị banned do vi phạm quy định của diễn đàn thì phải. Hình như là rao bán phần mềm
cha concocon91 này cuối năm ngoái mình tình cờ thấy dang sống ở nsaneforum, những năm gần đây rất có tiếng tăm bên đó ở khoảng Norton, diệt virus, trailreset.

thaihung1810

Gà con
tui tham gia từ năm 2009 lúc mới mua laptop lần đầu, tài khoản cũng tên này, vn-zoom ngày xưa là nơi tui tải các thể loại phần mềm trên đời và đọc chuyên mục giải trí của các bạn. Từ 2015 đi làm lu bu nên ít lên, và nay khi quay trở lại thì thấy nhiều đổi khác quá. Nhớ VN-zoom ngày xưa và vẫn luôn yêu VNZ như lúc ban đầu.

ng_long

Gà con
Mình đến với vnz đầu tiên là vì phần mềm và game. Biết từ 2011 nhưng mãi 2012 mới biết reg nick. Sau có hỗ trợ bác vanthoqs làm patch cho fifa 2009 và 2010 :D Không biết bác vanthoqs giờ còn ở đây không nhỉ

hieubagiang

Búa Gỗ
:( Ai còn biết ông quyền trượng tím mod f556 chia sẻ account đi đâu r ko :(

coronavirus

Gà con
Tài khoản bị khóa
Năm 2012, chủ yếu lên hóng tut photoshop đi loè gái và tải phần mềm, game. Mới đó mà nhanh thật {ah}

Fattome

Gà con
Em biết đến vn-zoom qua các box Game Offline với các bài đăng của bác Phong Hành... Sau đó là box phim HD :3

thompson

Gà con
Nhớ là đã tham gia từ hồi 2008
Tham gia cũng kha khá hoạt động từ box Thảo luận Games cho đến box Chit Chat
Cũng đã tham gia offline của 4rum đc 2 lần thì phải, và hình như tấm hình của VNZ trên FB có mặt mình ở trển :))

thompson

Gà con
Gặp cũng kha khá nhiều anh chị em trên 4rum (gặp chung cũng như gặp riêng) :3
Và VNZ cũng là 1 phần tuổi thơ của mình, chắc là cũng tầm 4 đến 5 năm :)
Không biết còn ai nhận ra mình không nhỉ? :)

N

nganhtuan1a

Tham gia từ hồi 2012 toàn vào 4rum kiếm game và soft ko thiếu gì mà bây giờ thấy bên thớt game ko còn gì

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Tham gia từ hồi 2012 toàn vào 4rum kiếm game và soft ko thiếu gì mà bây giờ thấy bên thớt game ko còn gì

Diễn đàn phiên bản mới cũng mới hoạt động trong một thời gian, cho nên số lượng box game chưa nhiều. Các thành viên chuyên về game ngày xưa cũng không còn online trên diễn đàn, nên điều đó không tránh khỏi. Mình sẽ cố gắng ngoài việc chia sẻ phần mềm sẽ chia sẻ thêm cả Games cho các bạn :)

Lê Bò

Búa Gỗ Đôi
Kỉ niệm trên vn-zoom là cái nơi duy nhất tui đăng ký được tài khoản với cái tên tui thích mà không phải thêm râu ria. Lập xong rồi để đó {EMO_018}Tiếc là vn-z mới không bếch cái db account cũ về đây, không thì tui cũng lôi được cái join date ra đi "khè" mem mới trong này rồi {brick}