Những kỷ niệm của bạn trên vn-zoom.com | Page 7 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Những kỷ niệm của bạn trên vn-zoom.com

holata125

Gà con
lần đầu tham gia VN-Zoom chắc là 2012-2013, khi đó lớp 6-7, nhà không có internet. Mỗi lần tải game offline chơi phải dùng con Galaxy Y tải rồi chuyển qua máy tính cực chết mà vẫn vui, thời điểm này con Galaxy Y cũng khá nổi cầm oách vl mỗi tội hư nút nguồn, hư nắp pin nên phải lấy dây thun bó lại =)). Ngày đó lên VN-Zoom chỉ tải game hoặc tải Origami về, không biết còn anh em nào thích thú với Origami không nhỉ?

myzealot2

Gà con
Sao mình báo quên mật khẩu cái acc cũ dùng từ mấy năm trước, nhập email từ sáng mà không thấy gửi xác nhận gì nhỉ @@

MotAiDo

Búa Đá
Ngày trước diễn đàn vn-zoom rất nhộn nhịp. Mình đăng ký nick từ những ngày đầu tiên của diễn đàn luôn. Giờ diễn đàn mới, diện mạo mới, nhưng không còn nhộn nhịp như xưa. Chắc là tình trạng chung của các diễn đàn thôi, thời thịnh trị của diễn đàn đã qua rồi. Giờ là thời của mạng xã hội.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Ngày trước diễn đàn vn-zoom rất nhộn nhịp. Mình đăng ký nick từ những ngày đầu tiên của diễn đàn luôn. Giờ diễn đàn mới, diện mạo mới, nhưng không còn nhộn nhịp như xưa. Chắc là tình trạng chung của các diễn đàn thôi, thời thịnh trị của diễn đàn đã qua rồi. Giờ là thời của mạng xã hội.

Chính xác rồi bạn ạ! Cái gì nó cũng có thời điểm của nó, không có cái gì là mãi mãi cả. Tuy nhiên diễn đàn mới đang phát triển rất đúng hướng, số lượng thành viên hiện nay như thống kê hiện tại cũng là quá tốt rồi, hy vọng trong tương lai mọi thứ sẽ tốt đẹp hơn nữa.

likeifyoulike

Rìu Vàng
Ai còn nhớ levanchagl và concocon91 không nhỉ? Nhớ 2 bạn này hồi bên vnzoom.com cũng nhiệt tình hỗ trợ forum lắm. 2 cái file license.dat của ccleaner cũng của levanchagl chia sẻ và dùng mãi đến bây giờ update tẹt ga. còn bên abode thì phải nói là key chất lượng luôn. Nhưng nhớ về sau là ổng không share nữa mà bán với giá rẻ cho thành viên của forum giống kiểu donate cho ổng. Không biết 2 người này còn sinh hoạt trong diễn đàn không và nick là gì vậy. Mình nhớ không lầm hồi bên org ông TranQuangHa là sư phụ của concocon91 thì phải hehe?

pepePE

Rìu Chiến Vàng
VIP User
Tôi xin lỗi nhưng tôi thậm chí không biết rằng vn-zoom.com đã tồn tại. Tôi chỉ biết diễn đàn này trong một vài tháng, tôi tình cờ thấy nó và tôi thích thứ tự và bầu không khí tốt giữa người dùng và người kiểm duyệt.
Tôi hy vọng sẽ tiếp tục với tất cả các bạn trong một thời gian dài, tôi chúc bạn một cuộc sống lâu dài và rất hạnh phúc mãi mãi {hug} {hug} {hug} {haha}

dong83

Búa Đá Đôi
Ngày xưa .com nó rộng quá! Mình thích .org hơn

keloidung

Búa Gỗ Đôi
Mình cũng biết đến vn-zoom từ khoảng năm 2010, thời đó cứ có phần mềm nào hay là tìm đến vn-zoom để kiếm bản Cr@ck hoặc serial keys, vì giá phần mềm nước ngoài vẫn khá cao so với thu nhập người VN. Mà hồi đó mình thấy có nhiều trang web diễn đàn cũng có bản Cr@ck phần mềm lắm, nhưng các trang kia thì nhiều link có dính virus, nên lâu dần mình chuyển sang vn-zoom. Mình thấy ở vn-zoom có rất nhiều anh em cao thủ máy tính, mà link post ở đây cũng ít bị nhiễm virus như các trang khác, các anh em ở vn-zoom cũng rất nhiệt tình chỉ bảo nhau. Giờ các trang web diễn đàn về phần mềm còn lại rất ít, mình hy vọng trang vn-zoom này sẽ vẫn tiếp tục tồn tại để anh em có thu nhập thấp như tụi mình vẫn có cơ hội sử dụng những phần mềm tốt trên thế giới

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình cũng biết đến vn-zoom từ khoảng năm 2010, thời đó cứ có phần mềm nào hay là tìm đến vn-zoom để kiếm bản Cr@ck hoặc serial keys, vì giá phần mềm nước ngoài vẫn khá cao so với thu nhập người VN. Mà hồi đó mình thấy có nhiều trang web diễn đàn cũng có bản Cr@ck phần mềm lắm, nhưng các trang kia thì nhiều link có dính virus, nên lâu dần mình chuyển sang vn-zoom. Mình thấy ở vn-zoom có rất nhiều anh em cao thủ máy tính, mà link post ở đây cũng ít bị nhiễm virus như các trang khác, các anh em ở vn-zoom cũng rất nhiệt tình chỉ bảo nhau. Giờ các trang web diễn đàn về phần mềm còn lại rất ít, mình hy vọng trang vn-zoom này sẽ vẫn tiếp tục tồn tại để anh em có thu nhập thấp như tụi mình vẫn có cơ hội sử dụng những phần mềm tốt trên thế giới

Mình là Mod box Phần mềm mà đọc xong suy nghĩ của bạn cảm thấy mát lòng mát dạ :D
VN-Zoom.org vẫn sẽ luôn là như vậy, phát huy những gì tốt nhất mà VN-Zoom.com đã để lại cho hậu thế :D

MrTien

Rìu Bạc
Lúc trước tham gia cuộc thi gì đó trên VN-Zoom thắng dc code mua đồ bên yes24 hay gì đó, được thêm dòng chữ chạy chạy khá cool ngầu lúc đó đâu phải ai cũng có {boss} ! Mình cũng dc khá level giờ quên cha nó rồi.

Thôi giờ tìm cách lên lại level nhanh vậy T__T

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Lúc trước tham gia cuộc thi gì đó trên VN-Zoom thắng dc code mua đồ bên yes24 hay gì đó, được thêm dòng chữ chạy chạy khá cool ngầu lúc đó đâu phải ai cũng có {boss} ! Mình cũng dc khá level giờ quên cha nó rồi.

Thôi giờ tìm cách lên lại level nhanh vậy T__T

Thực ra vấn đề level cũng quan trọng, nhưng quan trọng hơn là chất lượng các bài viết mình đóng góp cho diễn đàn :D Đó mới là cái bền vững bạn ạ, chỉ level nó cũng chỉ là level, cũng không ăn được hay kiếm thêm tiền được từ level :) Cố gắng từng chút một để mọi thứ trở nên tốt hơn :)

MrTien

Rìu Bạc
Thực ra vấn đề level cũng quan trọng, nhưng quan trọng hơn là chất lượng các bài viết mình đóng góp cho diễn đàn :D Đó mới là cái bền vững bạn ạ, chỉ level nó cũng chỉ là level, cũng không ăn được hay kiếm thêm tiền được từ level :) Cố gắng từng chút một để mọi thứ trở nên tốt hơn :)

Thì mình hiểu thế mà , lúc trước cũng chịu khó vì nhìu thời gian , giờ ko biết nên viết bài nào vì cơ bản mọi người cũng đã đủ xài, còn cao cấp thì ít người quan tâm, mà thôi kệ cứ viết để đó, ai xem thì xem nhỉ {bike} !

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Thì mình hiểu thế mà , lúc trước cũng chịu khó vì nhìu thời gian , giờ ko biết nên viết bài nào vì cơ bản mọi người cũng đã đủ xài, còn cao cấp thì ít người quan tâm, mà thôi kệ cứ viết để đó, ai xem thì xem nhỉ {bike} !

Cứ viết thôi bạn, có thể bây giờ người ta chưa quan tâm, nhưng rồi khi nào đụng đến việc thì người ta sẽ tìm hiểu bài viết của mình :) Mình cứ post lên diễn đàn gọi là làm cho tài nguyên phong phú, ở đầy đủ mọi mảng, mọi khía cạnh :) Điều đó sẽ giúp cho diễn đàn trở nên toàn diện hơn :)

MrTien

Rìu Bạc
Cứ viết thôi bạn, có thể bây giờ người ta chưa quan tâm, nhưng rồi khi nào đụng đến việc thì người ta sẽ tìm hiểu bài viết của mình :) Mình cứ post lên diễn đàn gọi là làm cho tài nguyên phong phú, ở đầy đủ mọi mảng, mọi khía cạnh :) Điều đó sẽ giúp cho diễn đàn trở nên toàn diện hơn :)
Sắp xếp lại rồi mình viết vài bài về hệ thống, mong là có người like =]]

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Sắp xếp lại rồi mình viết vài bài về hệ thống, mong là có người like =]]

Và nếu làm tốt, có bài bản, tâm huyết thì mọi người có thể cân nhắc để giúp bạn trở thành một thành viên của BQT diễn đàn :)