Nhờ tư vấn - Nhờ tư vấn về office | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Nhờ tư vấn về office

vuabipasia

Búa Đá
Chuyện là bên mình có cài đĩa office home & bussines bản quyền 1 năm chỉ có word, excel, powerpoint, outlook. Giờ đã cài xong vô máy nạp key xong luôn, hôm nay khách bảo cần thêm access. Xin mọi người tư vấn giúp có cách nào thêm mà không mất bản quyền với phải mua bản khác không ạ? Thanks!

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
Sửa lần cuối:

dungltcd

Lạt Ma
Dùng ODT hoặc C2R tool cài riêng Access 2016(9) R sau đó kích hoạt.

key Access 2016 get CID here.

vuabipasia

Búa Đá
Dùng ODT hoặc C2R tool cài riêng Access 2016(9) R sau đó kích hoạt.

key Access 2016 get CID here.
Cảm ơn bạn nhiều! Có thể ib cho minh xin số phone để có gì gấp nhờ hỗ trợ với :)

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Bạn thử tải phiên bản Access 2019 tương tích với phiên bản Office có sẵn trong máy, cứ cài theo cách bình thường máy sẽ tự động kích hoạt dù trên thực tế bộ cài đặt của bạn không có Access, mình đã làm thử với bản Home & Student 2019 của nhỏ em, khi tải bản iso Outlook 2019 riêng lẻ cài vào thì khi vào phần thông tin kích hoạt trong Outlook đã thấy báo kích hoạt.

vuabipasia

Búa Đá
Bạn thử tải phiên bản Access 2019 tương tích với phiên bản Office có sẵn trong máy, cứ cài theo cách bình thường máy sẽ tự động kích hoạt dù trên thực tế bộ cài đặt của bạn không có Access, mình đã làm thử với bản Home & Student 2019 của nhỏ em, khi tải bản iso Outlook 2019 riêng lẻ cài vào thì khi vào phần thông tin kích hoạt trong Outlook đã thấy báo kích hoạt.
Hiện đang dùng bản home & business 2019 không biết tải tư đâu nửa bác, bác có link cho xin với. Thanks!

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
Hiện đang dùng bản home & business 2019 không biết tải tư đâu nửa bác, bác có link cho xin với. Thanks!
Bạn qua Topic của bác @NGHEO, hoặc C2R tool.

Sửa lần cuối:

vuabipasia

Búa Đá
Mình đã làm theo cách này đã không máy nào active được hết huhu

inestfc

Gà con
Nhờ cả nhà giúp em với ạ
Office 2010 pro plus
Step 1
6QFDX-PYH2G-PPYFD-C7RJM-BBKQ8
STEP 2
016803
737561
265031
185504
935375
665815
190491
815045
228631
Em cảm ơn các bác ạ

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Nhờ cả nhà giúp em với ạ
Office 2010 pro plus
Step 1
6QFDX-PYH2G-PPYFD-C7RJM-BBKQ8
STEP 2

Em cảm ơn các bác ạ

NPhuong

Búa Gỗ
Chuyện là bên mình có cài đĩa office home & bussines bản quyền 1 năm chỉ có word, excel, powerpoint, outlook. Giờ đã cài xong vô máy nạp key xong luôn, hôm nay khách bảo cần thêm access. Xin mọi người tư vấn giúp có cách nào thêm mà không mất bản quyền với phải mua bản khác không ạ? Thanks!
Bạn gỡ nó ra rồi cài lại cho khách đầy đủ là xong!Đâu có gì là khó khăn!
NPhuong.