Nhờ tư vấn mua LAPTOP tại Nhật Bản | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn mua LAPTOP tại Nhật Bản

masterc10

Búa Đá
Em chào các bác. Em đang bên Nhật tài chính có khoảng 20-25 tr xin nhờ các bác tư vấn 1 con lap chơi game online ạ, em chủ yếu chơi LOL. Em cám ơn các bác!

Anh Shin

Gà con
Lap bên đó khá là đắt bác à. Tầm đó chỉ mua được con bt thôi. Bác cứ lên cửa hàng bán máy tính thôi. Xem con nào ưng thì quất. tầm core i7, Ram 8 gb đổ lên, ổ cứng ssd. có card đồ họa ngon là được. e thì sài hàng nội địa NEC, mua về ổ cứng mua ngoài tự thay.

duonglinh2

Rìu Bạc
không bên nhật không biết .mà tầm 20-25m sao ko làm con máy bàn chơi cho nó sướng nhỉ . laptop để di chuyển làm việc . chứ chả lẽ bạn bên đó mang laptop ra ngoài chơi game

masterc10

Búa Đá
Lap bên đó khá là đắt bác à. Tầm đó chỉ mua được con bt thôi. Bác cứ lên cửa hàng bán máy tính thôi. Xem con nào ưng thì quất. tầm core i7, Ram 8 gb đổ lên, ổ cứng ssd. có card đồ họa ngon là được. e thì sài hàng nội địa NEC, mua về ổ cứng mua ngoài tự thay.
thanks bác, để em ra xem con nào vừa tiền ạ

masterc10

Búa Đá
không bên nhật không biết .mà tầm 20-25m sao ko làm con máy bàn chơi cho nó sướng nhỉ . laptop để di chuyển làm việc . chứ chả lẽ bạn bên đó mang laptop ra ngoài chơi game
mình thi thoảng vẫn phải bê máy bạn ạ, ít dùng nhưng ko ượn được lap của ai nên vẫn phải bê, thanks bạn

quadensatgai

Rìu Sắt
mình thấy đồ điện tử cũ bên đó bán khá là rẻ, mà chất lượng lại tốt. bạn thử hỏi những người bạn nhật xem mua ở đâu uy tín thì tới đó kiếm thử coi.

2ssky

Búa Đá
Có thể kiếm trên hệ thống Softmap nhé. Tùy model, có thể lựa được những mẫu giá rất ngon. Tầm tiền đó thì cũng có thể lựa dòng lenovo Legion 5 với GPU 1650 hoặc 1650Ti (hiệu năng gần như y chang)