Nhờ tư vấn giày chạy bộ | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn giày chạy bộ

Asteraceae

Gà con
Chuyện là em định mua 1 đôi giày chạy bộ để tập giảm cân, em có tham khảo và định mua 1 đôi Adidas galaxy, không biết các bác ai trải nghiệm rồi cho em xin review với ạ. Ngoài ra, em cũng khá lăn tăn giữa Nike và Adidas trong tầm giá <2tr, hàng mới ạ, không biết nên mua bên nào. Em cảm ơn ạ! 😍

Attachments

35.6 KB · Lượt xem: 12,701

dong83

Búa Đá Đôi
Mọi người có điều kiện quá dùng hàng hịn. Mình toàn dùng bitits cũng ngon lắm đường bằng, đồi núi ầm ầm bền và nhẹ!

dong83

Búa Đá Đôi
Chuyện là em định mua 1 đôi giày chạy bộ để tập giảm cân, em có tham khảo và định mua 1 đôi Adidas galaxy, không biết các bác ai trải nghiệm rồi cho em xin review với ạ. Ngoài ra, em cũng khá lăn tăn giữa Nike và Adidas trong tầm giá <2tr, hàng mới ạ, không biết nên mua bên nào. Em cảm ơn ạ! 😍
Dày chỉ là một phần nhỏ thôi, quan trọng là ý chí và kế hoạch cụ thể của bạn và hơn nữa là quyết tâm thực hiện bằng được kế hoạch đã lập dù thời tiết có như thế nào đi nữa. Chúc bạn giảm cân thành công!

Asteraceae

Gà con
Dày chỉ là một phần nhỏ thôi, quan trọng là ý chí và kế hoạch cụ thể của bạn và hơn nữa là quyết tâm thực hiện bằng được kế hoạch đã lập dù thời tiết có như thế nào đi nữa. Chúc bạn giảm cân thành công!
Mang giày bitis chạy mình bị đau chân, đau cả gối nữa nên muốn đầu tư 1 đôi xịn chạy cho tốt á, cảm ơn bạn đã chia sẻ ❤