Yêu cầu Game - Nhờ mọi người tìm game bắn phi thuyền không gian? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Yêu cầu Game Nhờ mọi người tìm game bắn phi thuyền không gian?

kemmet

Rìu Sắt Đôi
Hồi cấp 2 mình có chơi 1 game bắn phi thuyền ngoài không gian, bây giờ lớn rồi tìm lại không thấy cho trời đấy đâu nữa :( Nên mình nhờ mọi người tìm giúp lại mình với.

Cụ thể trò này ngày xưa có bản chơi thử nó luôn giới hạn cho chơi 60p thôi, muốn chơi tiếp phải xóa đi cài lại để chơi.
Trò này là bắn máy bay ngoài không gian, game dạng 2D, ban đầu nó cho mình 1 phi cơ và phi cơ đó chỉ có 1 slot để lắp súng. Sau mỗi bàn chơi sẽ có thêm tiền, tiền để mua súng khác mạnh hơn và mua phi thuyền khác có nhiều slot đựng súng hơn và nhiều máu hơn. Trò này bấm chuột trái để phi thuyền bay đi, chuột phải là để bắn :(
Ngày xưa mình nghiền trò này lắm, giờ muốn chơi lại nhưng không nhớ tên trò chơi này là gì nữa :( Mong mọi người có thể tìm lại giúp mình với. Cảm ơn mọi người rất nhiều