Hỏi/ Thắc mắc - Nhờ hướng dẫn root máy Samsung J2 Prime? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Nhờ hướng dẫn root máy Samsung J2 Prime?

LamQuangHuy

Gà con
Mình có cái điện thoại J2 Prime, và như các bạn đã biết thì đồ khỉ này luôn báo đầy bộ nhớ nên mình định root nó để xóa vài ứng dụng mặc định không dùng đến.
Mình đã từng root theo các bản hướng dẫn trên mạng hay trên youtube và đã thành công, nhưng khi xóa ứng dụng thì khi khởi động lại máy thì ứng dụng đó lại quay trở lại như chưa hề có cuộc chia ly và... bộ nhớ máy lại đầy lại như cũ.
Vậy đấy, nhờ mọi người giúp đỡ mình root và xóa sạch sẽ các ứng dung mặc định để giải phóng bớt bộ nhớ.
Mình xin cảm ơn mọi người.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Bạn biết dùng Odin không, nếu biết bạn tải rom này về tiến hành up lại rom vào là đủ bộ nhớ cho bạn cài ứng dụng khác nhé.
4V+xPVWORn9Byx68zJaChNbPDGdNrnC9jr4egKdigtub23FWr+8ufXv+RlvxQ+SWUaTH0WsGqMnM8QNSQ+n4mGF7cjuq0kn1He23Y0JYJGTzgK/QELMIDll5dOo8GejA

vuabipasia

Búa Đá
Bạn biết dùng Odin không, nếu biết bạn tải rom này về tiến hành up lại rom vào là đủ bộ nhớ cho bạn cài ứng dụng khác nhé.
4V+xPVWORn9Byx68zJaChNbPDGdNrnC9jr4egKdigtub23FWr+8ufXv+RlvxQ+SWUaTH0WsGqMnM8QNSQ+n4mGF7cjuq0kn1He23Y0JYJGTzgK/QELMIDll5dOo8GejA
CODE này tải như nào bạn? Mình cũng đang cần, Thanks!

statistics

Moderator
Thành viên BQT
Mình có cái điện thoại J2 Prime, và như các bạn đã biết thì đồ khỉ này luôn báo đầy bộ nhớ nên mình định root nó để xóa vài ứng dụng mặc định không dùng đến.
Mình đã từng root theo các bản hướng dẫn trên mạng hay trên youtube và đã thành công, nhưng khi xóa ứng dụng thì khi khởi động lại máy thì ứng dụng đó lại quay trở lại như chưa hề có cuộc chia ly và... bộ nhớ máy lại đầy lại như cũ.
Vậy đấy, nhờ mọi người giúp đỡ mình root và xóa sạch sẽ các ứng dung mặc định để giải phóng bớt bộ nhớ.
Mình xin cảm ơn mọi người.
hình như ko đc, mình cx có con j2 prime mà tìm cách root không ra.

namt93

Gà con
mua máy mới cho nhanh các bác ạ giờ ai còn dùng máy này nữa