Hỏi/ Thắc mắc - Nhờ giúp đỡ Repair disk Win 8 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Nhờ giúp đỡ Repair disk Win 8

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

dathv

Búa Gỗ Đôi
Máy mình chạy Windows 8.1, hiện giờ đang không vào đuợc Win. Mình không muốn cài lại Win vào lúc này, Bạn nào có thể hướng dẫn mình cách repair được ko ?
Cảm ơn các bạn đã đọc

ntquyet247

Rìu Bạc Đôi
Máy mình chạy Windows 8.1, hiện giờ đang không vào đuợc Win. Mình không muốn cài lại Win vào lúc này, Bạn nào có thể hướng dẫn mình cách repair được ko ?
Cảm ơn các bạn đã đọc
Vấn đề là máy bạn không vào được do đâu? Nếu lỗi phần cứng thì phải sửa thôi. Còn windows lỗi thì bạn thử tham khảo cách sau để repair:

dathv

Búa Gỗ Đôi
Vấn đề là máy bạn không vào được do đâu? Nếu lỗi phần cứng thì phải sửa thôi. Còn windows lỗi thì bạn thử tham khảo cách sau để repair:

Mình bị lỗi này: error code: 0xc00000x9
Mình đang tìm cái Repair disk của Windows 8 để thử cái Automatic của Microsoft xem có hết không?

dathv

Búa Gỗ Đôi
Error bạn type có sai không? Tôi check trên net chỉ có 0xc00000e9 chứ không có giống của bạn. Nếu đúng như vậy và bạn có cái disk windows 8.1 thì xem thêm vài thao tác này:

Đúng là gõ sai thật

Cảm ơn các bác, sau khi rút ra cắm lại dây ổ cứng thì đã bình thường trở lại

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.