Nhờ giải thích mục Bảo mật cá nhân của diễn đàn | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ giải thích mục Bảo mật cá nhân của diễn đàn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

nguyenduc1234

Rìu Bạc Đôi
Các bác giải thích hộ em các mục:
Nhận những tin của bạn, bắt đầu đối thoại với bạn, xem danh tính của bạn là gì với?

Cloud

Administrator
Nhận những tin của bạn: (xem bài post trên tường của bạn)
Bắt đầu đối thoại với bạn: (nhắn tin riêng cho bạn qua hộp tin)
Xem danh tính của bạn: (xem những thông tin mà bạn cho phép xem)
__
Chế độ xem:
- Khách truy cập (public)
- Người theo dõi (những ai theo dõi bạn sẽ thấy)
- Chỉ từng thành viên (chế độ xem dành cho thành viên đã đăng ký tk VNZ)
- Nobody (không ai xem được)

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Từ hôm chuyển sang nhà mới thì rum có cái bất tiện mà khi ở org ko có .
Dẫn link của rum vào bài viết , sau đó click vào thì bị tình trạng chuyển hướng mất thời gian .
Khi ở org chỉ chuyển hướng cho link ngoài rum , còn link của rum thì nó load thẳng .
Mong BQT khắc phục để khi click link đỡ tốn thời gian

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Dẫn link của rum vào bài viết , sau đó click vào thì bị tình trạng chuyển hướng mất thời gian .
Khi ở org chỉ chuyển hướng cho link ngoài rum , còn link của rum thì nó load thẳng .
Mong BQT khắc phục
để khi click link đỡ tốn thời gian

Do tiện và cũng là mục góp ý nên tôi post vào đạy luôn ko phải lập thêm topic mới .
Hôm nay có trò chuyện với 1 member , có nhu cầu gởi 1 ảnh do vậy mà phát hiện thêm trong mục trò chuyện ( inbox) ko thể chèn hình ảnh được , mặc dù menu trên thanh công cụ vẫn hiển thị đầy đủ nhưng khi add link ảnh vào nhấn nút chèn thì nó ko hoạt động .

Mong BQT khắc phục giúp

Cloud

Administrator
Mong BQT khắc phục để khi click link đỡ tốn thời gian
Đã xử lý xong.
Do tiện và cũng là mục góp ý nên tôi post vào đạy luôn ko phải lập thêm topic mới .
Hôm nay có trò chuyện với 1 member , có nhu cầu gởi 1 ảnh do vậy mà phát hiện thêm trong mục trò chuyện ( inbox) ko thể chèn hình ảnh được , mặc dù menu trên thanh công cụ vẫn hiển thị đầy đủ nhưng khi add link ảnh vào nhấn nút chèn thì nó ko hoạt động .

Mong BQT khắc phục giúp
Đối với thành viên (cấp độ thành viên) sẽ dùng bb code thủ công, các cấp độ (quản lý, điều hành, có tích xanh) sẽ được dùng công cụ upload trực tiếp và không cần dùng bb code.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Đã xử lý xong.

Đối với thành viên (cấp độ thành viên) sẽ dùng bb code thủ công, các cấp độ (quản lý, điều hành, có tích xanh) sẽ được dùng công cụ upload trực tiếp và không cần dùng bb code.
Có tôi cũng thử kéo thả 1 ảnh dưới 100KB nhưng khi kéo thả vào khung post bài trong INBOX nó ko hoạt động ( và cũng ko báo lỗi ) đó admin , rồi tôi mới thử up lên host và chèn link ảnh nó cũng ko hoạt động luôn

Và ở khung post bài trong inbox nó ko có menu update images

Chỉ có menu chèn file thôi

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.