Nhờ tư vấn - Nhờ các chuyên gia MKT (SEO) giúp | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Nhờ các chuyên gia MKT (SEO) giúp

khoitan

Gà con
Các từ khóa bị mất trong vòng 1 tuần (kể cả top 10)

Mình có thuê 1 bên SEO giúp các từ khóa về du học của trang web này: https://applyzones.com/, trong đó có 1 số từ khóa vốn là top 1-5 nhưng không hiểu sao 1 tuần trở lại đây các từ khóa không xuất hiện trên google nữa. Các chuyên gia cho mình hỏi có khi nào bên SEO đó xóa bài đi link hay làm gì đó không?

Nhân tiện đây các bác cho hỏi có cách nào để biết 1 bài viết SEO đang được google nhận từ khóa chính là từ nào không vậy?

Cảm ơn các bác rất nhiều!

haiphongrv

Rìu Sắt

site bác bắt đầu SEO bơm link từ tháng 2 tháng 3 nhỉ hiện bị thuật toán tháng 12 quất cho sml đây mà :D bị tụt từ trong tháng 12 rồi do bác ko để ý thôi

traffic hiện tại ăn từ bộ key tư vấn du học canada là chủ yếu

với web có nhiều vấn đề lắm nha bác dòm thì có vẻ bên SEO đang loay hoay ko biết làm gì để gỡ @@

e cũng mới cứu mấy site ăn thuật toán sml từ tháng 12 bác rảnh thì mới e cafe e châm cứu cho

khoitan

Gà con

site bác bắt đầu SEO bơm link từ tháng 2 tháng 3 nhỉ hiện bị thuật toán tháng 12 quất cho sml đây mà :D bị tụt từ trong tháng 12 rồi do bác ko để ý thôi

traffic hiện tại ăn từ bộ key tư vấn du học canada là chủ yếu

với web có nhiều vấn đề lắm nha bác dòm thì có vẻ bên SEO đang loay hoay ko biết làm gì để gỡ @@

e cũng mới cứu mấy site ăn thuật toán sml từ tháng 12 bác rảnh thì mới e cafe e châm cứu cho

Bác ở HN hay HCM vậy. Cho mình xin sđt đi

khoitan

Gà con
Hóng ae dô hổ trợ bạn này
bác hỗ trợ em với

haianh17119

Búa Gỗ
Các từ khóa bị mất trong vòng 1 tuần (kể cả top 10)

Mình có thuê 1 bên SEO giúp các từ khóa về du học của trang web này: https://applyzones.com/, trong đó có 1 số từ khóa vốn là top 1-5 nhưng không hiểu sao 1 tuần trở lại đây các từ khóa không xuất hiện trên google nữa. Các chuyên gia cho mình hỏi có khi nào bên SEO đó xóa bài đi link hay làm gì đó không?

Nhân tiện đây các bác cho hỏi có cách nào để biết 1 bài viết SEO đang được google nhận từ khóa chính là từ nào không vậy?

Cảm ơn các bác rất nhiều!
thường là do thay đổi thuật toán, vi phạm thuật toán mới. Muốn biết bài đó đang có key nào thì dùng ahrefs check (mất phí)

GiaoSuX

Gà con
Em nghĩ là do thay đổi thuật toán thôi. lúc SEO bác cài backlink lậu hay các thứ gì đó thì chắc bị phạt {embarrassed}

ZNEW - Giáo Sư X

minhaug

Gà con
Nội dung sơ sài, bên làm cho bác bơm backlink thì Google nó update thuật toán bác bị phạt. Xử lý vấn đề cốt lõi là nội dung đi bác ạ