Nhờ tư vấn - Nhờ các bạn cho em xin phần mềm backup server trực tiếp trên win không cần boot | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Nhờ các bạn cho em xin phần mềm backup server trực tiếp trên win không cần boot

Chào các bác, hiện tại em đang tìm phần mềm backup server trực tiếp trên windows server. Các bác biết phần mềm nào hay thì giới thiệu giúp em với, nếu có phần mềm full luôn thì tốt quá. Em cảm ơn các bác nhiều

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
VIP User
ủa cái này bên nhà cung cấp VPS nó có mà. ông hỏi mua là được thôi. auto backup sau mỗi ngày / hoặc 7 ngày một lần, lưu tối đa 7 file backup, thời gian lưu file backup tối đa 30 ngày - 60 ngày

bbkim

Mỗi người một câu chuyện
Có sẵn Windows Server Backup mà nhỉ. Nhưng back đi đâu restore thế nào thì mình chịu. Không quan tâm lắm đến server

secpol

Rìu Chiến Bạc
Chào các bác, hiện tại em đang tìm phần mềm backup server trực tiếp trên windows server. Các bác biết phần mềm nào hay thì giới thiệu giúp em với, nếu có phần mềm full luôn thì tốt quá. Em cảm ơn các bác nhiều
Server bạn chạy Service gì vậy?

newflex

Búa Gỗ
Acronis, Veam, Veritas: mấy cái này em dùng thấy ổn, ko cần shutdow

quocdungit87

Rìu Chiến Bạc Chấm
win server backup thì hơi phức tạp xíu
còn lại thì có thằng veritas dùng cho server là ok nhất