Nhờ tư vấn - Nhờ các bác tư vấn thang máy nhập khẩu | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Nhờ các bác tư vấn thang máy nhập khẩu

linhktv

Gà con
Nhà em 3 tầng và 1 hầm thì có nên lắp thang máy không? Diện tích nhà thì thoải mái giá cả trong tầm 900 đến 1 tỉ quay đầu?
3 tầng lắp được rồi bác ạ. Ngân sách như bác thì cứ chơi mấy con nhập khẩu nguyên chiếc cho đảm bảo, 20 năm vẫn chạy tốt.

kai210

Gà con
Cái Kalea dùng trục vít thật sự quá thích hợp để lắp gia đình, đặc biệt là nhà thiếu không gian để làm buồng thang. Tuy nhiên giá nó cũng hơi gắt... kaka

lalaPhan

Gà con
Bác thấy thang Kalea của Thuỵ Điển được ko? Em để web ở đây bác tham khảo: https://kalealifts.com.vn/. Nhà anh sếp cũng mới lắp xong, hôm ăn tân gia nhìn mà choáng, quá đẹp, đáng đồng tiền bát gạo. Nhà ổng cũng như nhà bác thôi, 3 tầng với 1 hầm được cái diện tích rộng, bao đẹp thoáng.
Quá xịn, nhà phố, biệt thự, shophouse, penthouse,... mình thấy đa số lắp hãng này cả. Bác nào cần cứ ra thử showroom xem trực tiếp.

Cái Kalea dùng trục vít thật sự quá thích hợp để lắp gia đình, đặc biệt là nhà thiếu không gian để làm buồng thang. Tuy nhiên giá nó cũng hơi gắt... kaka
Phải lắp rồi mới thấy nó xứng đáng. Nhà em đã lắp và thấy hoạt động ngon lành

Bác xem thử ảnh hồi mới làm nhé, đang đi làm nên trong máy còn mỗi mấy tấm nàyXem phần đính kèm 31825
Đợt em làm nhà có thuê thiết kế, mà thế nào thiết kế hố hơi nông, sau đó có anh bạn giới thiệu con này, hai vợ chồng phi ra showroom xem thế là ưng chốt luôn. Bao năm vẫn đẹp như mới, chưa thấy trục trặc gì

porsche

Gà con
Đợt em làm nhà có thuê thiết kế, mà thế nào thiết kế hố hơi nông, sau đó có anh bạn giới thiệu con này, hai vợ chồng phi ra showroom xem thế là ưng chốt luôn. Bao năm vẫn đẹp như mới, chưa thấy trục trặc gì
Bảo trì các thứ thì sao bác? em chỉ sợ lắp xong có trục trặc gọi bảo trì bảo dưỡng không thấy tăm hơi

QuangHuy0998

Gà con
Kalea là dòng cao cấp, chuyên phục vụ mấy bác nhà phố, biệt thự, shophouse, penthouse,... thì lại chả tiền tỷ. Tiền nào của nấy cả thôi.

Bảo trì các thứ thì sao bác? em chỉ sợ lắp xong có trục trặc gọi bảo trì bảo dưỡng không thấy tăm hơi
Bảo trì thì cứ theo lịch làm thôi bác, yên tâm cứ đến lịch là bên hãng gọi thông báo hẹn thời gian đến, kĩ thuật viên nhiệt tình. Có showroom ở cả HN và Tp. HCM.

linhktv

Gà con
Kalea là dòng cao cấp, chuyên phục vụ mấy bác nhà phố, biệt thự, shophouse, penthouse,... thì lại chả tiền tỷ. Tiền nào của nấy cả thôi.
Chuẩn đấy, chọn thang tốt tốt cho nó bền, ham rẻ suốt ngày trục trặc sửa chữa cũng chết.

porsche

Gà con
Bảo trì thì cứ theo lịch làm thôi bác, yên tâm cứ đến lịch là bên hãng gọi thông báo hẹn thời gian đến, kĩ thuật viên nhiệt tình. Có showroom ở cả HN và Tp. HCM.
Cảm ơn bác nhiều, em cũng đang xem xét con thang thủy lực made in Italy cũng tầm giá con này nữa, để có gì em ra showroom xem thử

invisible10x

Búa Gỗ
Cảm ơn bác nhiều, em cũng đang xem xét con thang thủy lực made in Italy cũng tầm giá con này nữa, để có gì em ra showroom xem thử
Cùng trong tầm giá thì thiết kế của hàng Thụy Điển kia đáng cân nhắc đó bác, bác suy nghĩ kĩ trước khi chọn!