Nhờ anh em xem góp ý web | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ anh em xem góp ý web

tieudoan208

Búa Gỗ
Chẳng qua đợt này ranahr, có code tay cái web định dùng lưu trữ bài viết hay hay khi lướt net. mong ae xem cho e nhận xét để điều chỉnh cho ngon hi vọng xây dựng được cộng đồng coder đúng nghĩa.

Linh đây nha

Thanks ae

hungphan

Gà con
Bác để dàn trải quá nhìn hơi rối, bác tham khảo styles bên em thử xem

link này

rongmauhong

Búa Gỗ
Cũng được, style chỉnh dần sẽ ổn hơn. Bạn nên update bài ở đây thường xuyên ví dụ như:
* ngày xx/xx/xxxx đã cập nhật gì, mời các bạn xem thử (chèn 1 số hình preview)
* ngày xx/xx/xxxx đã cập nhật gì, các bạn xem qua và cho ý kiến (chèn 1 số hình preview)

như vậy các lần sẽ xem được quá trình thay đổi, các bạn khác nếu cũng đang trong quá trình học tập và build web cũng giúp ích được cho các bạn đó :D

rongmauhong

Búa Gỗ
Bác để dàn trải quá nhìn hơi rối, bác tham khảo styles bên em thử xem

link này
1. Trang này ở Logo có cái nút Forum hơi kì, vì trang cũng là forum rồi mà nhỉ?
2. chỗ "BuddyUp to your heart's content" thì không có nội dung gì, mình nghĩ nếu không có bài thường xuyên thì mình để cài ảnh chèn vào thay vì để như hiện tại.
3. Chắc là trang vẫn cần phải viết thêm nội dung, có thể là chủ trang còn bận :rolleyes: