Nhờ tư vấn - Nhờ anh em tư vấn nhà mạng nào dùng tốt nhất và đặc biệt là không chặn xxx ??? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Nhờ anh em tư vấn nhà mạng nào dùng tốt nhất và đặc biệt là không chặn xxx ???

sang ngo

Búa Gỗ
Chiều nay vào ThienDia và các wed người lớn nhưng không được , cộng thêm cái thằng FPT này bóp băng thông ghê quá nên nhờ anh em tư vấn xem nhà mạng nào ổn nhất ??? . Nhà mình ở nội thành Hải Phòng ạ .

Shiny

Rìu Sắt
ở HP thì chỉ có vnpt là nhất thôi còn các nhà mạng khác đều chạy ké thằng vnpt . Trụ cáp nó ngay số 4 lạch tray ấy .

bumblebee21

Rìu Sắt Đôi
đang dùng VNPT thấy ngon, đợt này đứt cáp nhưng dung lượng đi quốc tế chỉ thấy giảm ít, dung lượng trong nước vẫn như chưa đứt cáp.

Hamano Kaito

Moderator
FPT tạo bộ lọc XX mà phải nói là hờ hợt ! Nếu tạo thì tạo cho đàng hoàn, đằng này trang vào được trang ko vào được
Kiểu nữa vời giống làm cho có....{rofl}{rofl}

sang ngo

Búa Gỗ
FPT tạo bộ lọc XX mà phải nói là hờ hợt ! Nếu tạo thì tạo cho đàng hoàn, đằng này trang vào được trang ko vào được
Kiểu nữa vời giống làm cho có....{rofl}{rofl}
Bạn vào trang nào mà được vậy ??? Mình test hết rồi , tất cả đều không vào được :( .

Hamano Kaito

Moderator
Bạn vào trang nào mà được vậy ??? Mình test hết rồi , tất cả đều không vào được :( .

Sao nói thẳng trên 4rum được. Hihihi, cứ gõ đại và vào đại là được thui.........{smile}

Akir4

Búa Gỗ
Vote vnpt, đang sài viettel, thằng bạn cùng khu sài vnpt, đường truyền + support tốt hơn hẳn. Còn xxx ko xem nên ko biết!

dammage

Rìu Chiến
xài viettel thấy nhiều khi nó chặn ẩu, như hồi trước có lần nó chặn cái trang pastebin làm tui tưởng bị die

vettinhsau

Rìu Sắt
Vote VNPT, dùng vài năm rồi, rất ổn định, có vấn đề gì alô là KTV ghé ngay.
Còn chặn là cs của nn rồi, k thể đi thẳng đc đâu.

HaLeDa

Rìu Sắt Đôi
Nếu đã có tốt nhất thì các nhà mạng "tốt nhì", "tốt ba" chả bao giờ có cửa thu hút người dùng. Chỉ có phù hợp nhất với bác thôi.
Chặn XXX thì cả 3 đều áp dụng, bác nghiên cứu dùng biện pháp VPN hay proxy gì đó thôi.

sang ngo

Búa Gỗ
Hê Hê , cám ơn anh em , đã có cách " Đi đường vòng " rồi {haha}{haha}{haha} . Nhưng công nhận là thằng FPT này nó chặn cho có thôi , 1 số trang vẫn vào được {feel_good}{feel_good}{feel_good} .

truongvolai6

Búa Đá
Xài VPN là được, cụ thể là NordVPN, hoặc xài trình duyệt Brave bật Tab ở chế độ Tor nhé. Chúc anh em nghiên cứu văn hóa các nước trong niềm đam mê nồng cháy. Xài xong trang nào cũng vào dc :v , nhưng mình nên tập trung vào 1 trang thôi.