Nhờ Admin giải thích lý do vì sao tôi có kết quả này? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ Admin giải thích lý do vì sao tôi có kết quả này?

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Thân chào Admin, hai hôm trước tôi thấy phần Like có thay đổi, hôm nay vào lại tôi thấy tôi đã bị trừ 130,000 Like trong khi số bài viết vẫn tăng bình thường, vây không biết topic nào đã bị xoá và kéo theo 130,000 like đó, gần 50% luôn? Tôi cũng thấy các bạn khác cũng bị giảm Like nhưng họ không bị trừ quá nhiều như của tôi?

Hôm qua tôi có hình này:

Hôm nay kết quả như hình dưới:

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Ồ ! Tôi ko phải là admin nhưng suy đoán , có thể những lần được nhấn like còn tồn tại và những lần được nhấn nút love bị biến mất .
Bởi vì hiện tại cái nút like chỉ còn hiện duy nhất chữ LIKE còn những thứ khác đã biến mất
Nguyên do có thể từ ĐÂY
Mới đầu tôi cũng nghĩ như bạn nhưng khi tôi xem lại vụ Love từ một số bạn thì nó vẫn còn đó bạn ơi. Hình minh hoạ:
Bạn xem post Bún Mắm Heo Quay nhé:

Tiếp theo:

Do vậy tôi không nghĩ là Love bị mất từ topic trên, nick bạn @thuyanbui vẫn còn đó và một số bạn khác, bài viết của tôi không bị mất, vậy nguyên nhân nằm ở chổ khác, tôi mong Admin trả lời cụ thể cho thắc mắc này của tôi.

Administrator

Administrator
Mới đầu tôi cũng nghĩ như bạn nhưng khi tôi xem lại vụ Love từ một số bạn thì nó vẫn còn đó bạn ơi. Hình minh hoạ:
Bạn xem post Bún Mắm Heo Quay nhé:

Tiếp theo:

Do vậy tôi không nghĩ là Love bị mất từ topic trên, nick bạn @thuyanbui vẫn còn đó và một số bạn khác, bài viết của tôi không bị mất, vậy nguyên nhân nằm ở chổ khác, tôi mong Admin trả lời cụ thể cho thắc mắc này của tôi.
Chào bác
Hiện tại do cái nút like liên quan đến hệ thống reactions đang bị lỗi ở đâu đó. cháu đã rebuid lại cái reaction như cũ sau khi thử thay đổi một chút để xem có hết lỗi không.
Tuy vậy cai reaction vẫn tiếp tục bị lỗi. Tạm thời cháu sẽ để nguyên đợi fix sau .

Cám ơn bác đã góp ý.

Administrator

Administrator
Ồ ! Tôi ko phải là admin nhưng suy đoán , có thể những lần được nhấn like còn tồn tại và những lần được nhấn nút love bị biến mất .
Bởi vì hiện tại cái nút like chỉ còn hiện duy nhất chữ LIKE còn những thứ khác đã biến mất
Nguyên do có thể từ ĐÂY
Chào chú. Chú vẫn khỏe chứ ạ. Hôm rồi cháu có vào SG công tác. Ngồi nói chuyện với anh haivu có hỏi thăm về chú . Mà các chú, anh em trong đó cũng ít giao lưu.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Chào chú. Chú vẫn khỏe chứ ạ. Hôm rồi cháu có vào SG công tác. Ngồi nói chuyện với anh haivu có hỏi thăm về chú . Mà các chú, anh em trong đó cũng ít giao lưu.
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Cảm ơn ad! Cũng may mắn sau mùa dịch kịch liệt thì mọi sự đều ổn
Tuổi lớn thích yên tỉnh , cũng vì vậy giảm đi sự tương tác bên ngoài nhiều :)

ghost_tuyen

Rìu Vàng
Diễn đàn bị lỗi admin ơi @Administrator. Cái hình ảnh ở trên chỉ để cho bác @sec0 thấy nhưng em vẫn thấy ạ. Em sài điện thoại nên không up ảnh chụp màn hình lên được ạ
P/s: trong ảnh ngoài admin ra thì có 2 người nữa

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Diễn đàn bị lỗi admin ơi @Administrator. Cái hình ảnh ở trên chỉ để cho bác @sec0 thấy nhưng em vẫn thấy ạ. Em sài điện thoại nên không up ảnh chụp màn hình lên được ạ
Admin dùng code Exclude tức là loại trừ đó bạn. Không hiểu Admin muốn nói gì luôn.

Administrator

Administrator
Cái co
Cám ơn bạn.
Thực tế cái BBCODE này nó lỗi tùm lum luôn ấy. Dự kiến đến tháng 9 mình sẽ cập nhật toàn diễn đàn.

Luudanxi

Rìu Chiến Chấm
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
À há.. biết mặt lão @sec0 rồi, bữa nào off thịt cầy đê.. :p

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
À há.. biết mặt lão @sec0 rồi, bữa nào off thịt cầy đê.. :p
Hôm nay vnz lag quá , và cũng tiện thể tám 1 chút với bác , tôi kiêng thịt chó lâu lắm rồi : Ko hứng thú chứ vẫn còn biết vị ngon của nó .
Dân miền Nam thì chấm với mắm thấm chứ ko chấm mắm tôm , làm mắm thắm kỳ công 1 chút nhưng rất ngon

VNZ-NEWS

Administrator
Thành viên BQT
Hôm nay vnz lag quá , và cũng tiện thể tám 1 chút với bác , tôi kiêng thịt chó lâu lắm rồi : Ko hứng thú chứ vẫn còn biết vị ngon của nó .
Dân miền Nam thì chấm với mắm thấm chứ ko chấm mắm tôm , làm mắm thắm kỳ công 1 chút nhưng rất ngon
Vnz lag như thế nạo ạ? Hy vọng nhận được ý kiến của chú để cải thiện ạ.