This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Nhật ký của một cư dân Latvia.

Aventurine

Gà con
Tôi đã suy nghĩ về việc không viết nhiều chủ đề mọi lúc. Nếu tôi tạo nhật ký của riêng mình thì sao? Tôi sống ở Latvia và không chuyển đến đó từ đất nước của bạn. Ngược lại, tôi muốn đến thăm đất nước của bạn trong tương lai. Nhưng bây giờ tôi có quá ít tiền để đi du lịch. Tôi không biết ngôn ngữ của bạn. Nhưng tôi giao tiếp thông qua một dịch giả. Điều này nghe có vẻ buồn cười. Một số tin nhắn của bạn cũng buồn cười đối với tôi. Khi tôi đọc văn bản của bạn, tôi cũng thấy rất lạ. Tôi sử dụng một trình dịch ngôn ngữ văn bản và viết thông qua trình dịch. Tôi thường nghe những bản dịch hài hước khi đọc bạn và tôi nghĩ bạn cũng vậy phải không? Tôi không nghĩ mình có thể nói với bạn một cách chơi chữ như bạn có thể nói với tôi? Ngay cả văn bản này có thể khác đối với bạn. Và câu trả lời của bạn cũng dành cho tôi. Nhưng tôi thực sự thích nó. Nó có thể trông giống như giao tiếp với người ngoài hành tinh, cho dù nó nghe có vẻ buồn cười đến thế nào. Bạn có thể hỏi tôi về cách tôi sống. Nhưng tôi sẽ nói ngay rằng tôi là một công nhân nhà máy nghèo. Tôi sẽ không cung cấp thông tin cá nhân chính xác của mình. Nhưng tôi có thể kể cho bạn nghe rất nhiều điều mà không cần nêu tên. Tôi cũng muốn nghe câu chuyện của bạn. Tôi rất muốn biết bạn sử dụng thời gian như thế nào. Tôi sẽ đăng mọi thứ ở đây! Suy nghĩ của tôi về phim ảnh, trò chơi, phim truyền hình dài tập, phim hoạt hình, khoa học, sở thích và mọi thứ khác.

Jailbird6824

Búa Gỗ
Dārgais @Aventurine ,

Liels paldies par tavu laipno un pārdomāto vēstījumu. Es esmu patiesi priecīgs sveikt tevi Vjetnamā, kad vien tev būs iespēja apmeklēt šo valsti! Ir lieliski dzirdēt par tavu dzīvi Latvijā un tavu interesi kādu dienu atbraukt pie mums.

Ir aizraujoši, kā mēs sazināmies caur tulkotāju, un es piekrītu, ka tas piešķir mūsu sarunām unikālu un reizēm jautru elementu! Neskatoties uz valodas barjeru, es esmu priecīgs, ka mēs joprojām varam dalīties ar savām domām un stāstiem.

Es esmu ieinteresēts uzzināt vairāk par tavām pieredzēm, domām par dažādām tēmām un kā tu pavadi savu laiku. Un, protams, es arī labprāt dalīšos ar savām pieredzēm un ieskatiem.

Līdz brīdim, kad mēs satiksimies personīgi, turpināsim mācīties viens no otra un baudīt šo starpkultūru apmaiņu. Es ar nepacietību gaidu, kad varēšu lasīt vairāk no taviem ierakstiem un saglabāt kontaktu!

Sirsnīgi sveicieni,