Hỏi/ Thắc mắc - Nhà mình có ai dùng Iphone 13 promax đã lên ios16 chưa ạ? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Nhà mình có ai dùng Iphone 13 promax đã lên ios16 chưa ạ?

Như tiêu đề, hiện tại em đang dùng bản Iphone 13 prm nhưng đang ở ios15.5
Em chưa dám lên vì rất nhiều máy bị treo và xanh màn hình, có ai dũng cảm lên chưa các bác? Cho em xin chút review động lực để lên được không? Thanks các bác nhiều

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
VIP User
để mấy thanh niên tinhte làm chuột bạch. có cộng đồng chuột bạch không mất tiền, không cần thì phí

secpol

Rìu Chiến Bạc
Máy mình cũ nên Apple nó hết hỗ trợ lên iOS 16 nhưng vẫn thương thương cho một bản nho nhỏ 15.7 và lên luôn.

VNZ-NEWS

Administrator
Thành viên BQT
Thấy một số người dùng chia sẻ , sau khi nâng cấp thì pin tụt nhanh lắm.

creslife

Búa Gỗ Đôi
Iphone 13 của mình lên vẫn ok, pin vẫn tốt, thấy mượt hơn nhưng tính năng thì cũng chả thấy khác gì khi sử dụng hàng ngày.

lahaland

Gà con
Mình xài 13, mới lên thì có mấy app bị đơ, nút home ảo thì bị đơ phải khởi động lại thì mới hết