Hỏi/ Thắc mắc - Nguồn máy tính như bên dưới có đủ để kéo cả dàn máy? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Nguồn máy tính như bên dưới có đủ để kéo cả dàn máy?

ghost_tuyen

Rìu Vàng
Dear anh chị em,

Em đang định ráp cái máy như cấu hình bên dưới nhưng đang không biết là bộ nguồn như vậy có đủ kéo không, sau này em định lắp thêm cái card VGA tầm trung cỡ RTX 580 thì liệu có nổi không. Nhờ anh chị em tư vấn giùm. Em cảm ơn rất nhiều

Daniel Nguyen

Búa Gỗ
Chip ryzen không có tích hợp đồ họa nền bắt buộc phải có card rời mới lên hình.
Mình đang dùng 1 case tương tự r5 3600 ép xung 4,2ghz + rx 580 dùng nguồn 550W ok.
Mình vừa mua thêm 1 cái rx 580 nữa để crossfire thì vẫn chạy được nhưng ko ép xung rx580 được thôi.
Crossfire tù quá bạn muốn mua tớ để lại cho một cái rx 580

ghost_tuyen

Rìu Vàng
Mình đang dùng 1 case tương tự r5 3600 ép xung 4,2ghz + rx 580 dùng nguồn 550W ok.
Mình vừa mua thêm 1 cái rx 580 nữa để crossfire thì vẫn chạy được nhưng ko ép xung rx580 được thôi.
Cái rx580 bạn định để lại giá sao bạn, thời hạn bảo hành đến bao lâu.

Daniel Nguyen

Búa Gỗ
Hàng mua shopee thôi bạn ơi, rx 580 có từ lâu rồi mà, hàng mới bây giờ là mông má lại thôi. Vừa mua shoppe 3 củ 3, lấy lại bạn 2 củ thôi. Mình lắp test cả hôm qua không có vấn đề gì, crossfire ít game hỗ trợ nên gần như không sử dụng nổi 2 card nên muốn bán lại.

doanhanam

Búa Gỗ
rx 580 ban giá bao nhiêu vậy ? .