Nghiền nhạc, dùng gì cho chất?

VNZ-NEWS
Tai nghe không dây, loa bluetooth,… đều là những thứ không còn xa lạ đối với những bạn trẻ đam mê âm nhạc. Nhưng loại nào mới là thích hợp với nhu cầu và hầu bao nhất thì hãy cùng chúng mình tìm hiểu một vài gợi ý dưới đây nhé.

1. Tai nghe bluetooth 5.0 TWS SOUNDCORE Life P2 (by Anker) - A3919​

Từng được đánh giá là sẽ “hơn đứt” Airpods của Apple với giá chỉ chưa đến 1 triệu đồng thì sau khi trải nghiệm sản phẩm này, bạn sẽ cảm thấy phát biểu đó không hề nói quá.

Với mức giá bình dân như vậy, tai nghe bluetooth 5.0 TWS SOUNDCORE Life P2 (by Anker) - A3919 cho những bạn đam mê nghe nhạc trên mọi nẻo đường đã đáp ứng được hết những tính năng cần thiết, thậm chí còn vượt xa cả mong đợi.

Sở hữu thiết kế nhỏ gọn, ôm tai và đường nét mềm mại, tinh tế, tai nghe bluetooth 5.0 TWS SOUNDCORE Life P2 (by Anker) - A3919 mang đến âm thanh chất lượng và tốt cho tai người dùng. Bạn có thể nghe nhạc trong vòng 7 tiếng liên tiếp không bị gián đoạn và hoàn toàn bỏ đi những tiếng ồn bên ngoài để tận hưởng giai điệu yêu thích của mình.

Hãy tìm mua sản phẩm tuyệt vời này với giá chỉ 919.000 VNĐ trên Lazada dịp 11.11 ngay!

2. Loa Bluetooth Anker SoundCore Motion Boom, 30w - A3118​

Bạn muốn chìm đắm trong âm nhạc với hệ thống âm thanh đỉnh cao? Bật volume hết cỡ mà không lo tiếng bị rè hay bóp méo? - Loa bluetooth Anker SoundCore Motion Boom, 30w - A3118 chính là những gì mà bạn đang tìm kiếm bấy lâu.
Làm từ 100% titanium và khả năng chống nước IPX7 thích hợp cho những bữa tiệc bể bơi hoặc bên bãi biển mà không lo sợ bị hư hỏng.

Tận hưởng trong những giai điệu âm thanh chất lượng cao lên đến 24 giờ liên tiếp chỉ với một lần sạc, bạn không cần phải lo nghĩ về việc những cuộc vui bị đứt quãng.

Săn sale Shopee 11.11 ngay để có thể rinh được dòng loa bluetooth Anker SoundCore Motion Boom, 30w - A3118 với giá giảm “sốc” từ 3.000.000 VNĐ xuống chỉ còn 2.099.000 VNĐ!

3. Loa Bluetooth SOUNDCORE MOTION B - A3109​

Một lựa chọn khác cho dòng loa không dây là SOUNDCORE MOTION B - A3109. Là anh em cùng nhà với Anker nhưng có giá mềm hơn chút đỉnh.

Phát nhạc liên tục 12 giờ, hoặc lên đến 245 bài hát từ một lần sạc. SoundCore Motion B cho phép bạn tập trung vào việc tận hưởng âm nhạc chứ không phải lo lắng về thời lượng pin của bạn. Thật là một lựa chọn khó cưỡng cho những tín đồ âm nhạc phải không nào?

Đặc biệt, với dòng loa bluetooth SOUNDCORE MOTION B - A3109, bạn sẽ được trải nghiệm âm trầm sâu hơn trong thời gian thực với công nghệ Bassup. Beats lớn hơn cho bạn tận hưởng những bữa tiệc tới bến cùng bạn bè mà không lo bị giảm chất lượng của âm thanh.

Đừng bỏ lỡ giá sale “sập sàn” chỉ còn 849.000 VNĐ trong khung giờ vàng 0h-2h hoặc 899.000 VNĐ sau 2h kèm quà tặng túi đựng loa Anker chính hiệu cho Soundcore – A3502 trị giá hơn 200.000 VNĐ trên Lazada 11.11 này!

Trên đây là gợi ý các sản phẩm đáng tiền dành cho hội những người nghiền nhạc và… thích tìm hiểu những món công nghệ phù hợp với sở thích âm nhạc.

Đừng ngần ngại đầu tư sau khi bạn đã tìm hiểu thật kĩ và đừng bỏ lỡ những deal khuyến mãi cả năm chỉ có một lần.

• Like
Handrf Reactions: Handrf
Trả lời

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
anker ngon chứ mà quá mắc. giá trị thương hiệu được áp vào giá bán lẻ đã same same apple luôn cmnr

nobody8

Búa Gỗ
Nghe chất thì tậu 1 music server + streamer, Loa ..... về mà táng lỗ tai! {doublegun}{doublegun}⏮️⏭️▶️⏏️⏸️

Shiny

Rìu Sắt
tai earbud giờ thấy review của fiil là nghe hay chất lượng nhất , giá rẻ và có app chỉnh âm riêng . Cụ thể giờ là 2 con Fiil T1 Lite và T1 Pro bluetooth 5.2 . Còn mấy con cùng phân khúc như soundpeat nghe lởm khởm chóng hỏng lắm . Đi xem review các sp earbuds các hãng có bluetooth 5.2 thì thấy mỗi 2 con này dc nhất . Còn hàng cao cấp như sony thì ko nói .

thinhtn

Búa Gỗ
Chưa dùng tai nghe của Anker bao giờ nhưng nghe bạn nói muốn dùng thử xem sao....

doanhvv

Rìu Bạc Đôi
Mình vừa mua thử con Anker P2 theo bài giới thiệu, không biết có phải mình quen nghe hàng nhiều bass rồi không nhưng nghe con này bass ít quá.

Update sau 3 ngày sử dụng: quá nhiều lỗi
- Tai nghe trái hơi rè có thể do sóng kém kết nối không ổn định (chỉ xảy ra khi dùng cả 2 tai)
- Kết nối không ổn định: liên tục mất kết nối khi sử dụng với laptop (sử dụng điện thoại không sao), đã thử trên nhiều máy laptop vẫn bị.
Anh em nào mua về nghe chống điếc thì được chứ không khuyên nên mua, tai nghe khá delay.

Đánh giá chất lượng 6/10.
Chất lượng âm nhạc thua con Haylou T15 mua bằng 1/3 giá, đeo bí tai, đây là cảm nhận riêng mình.

Sửa lần cuối:

2111002640

Búa Gỗ
tai nghe Life P2 xài tạm được, cái Micro thu bé xíu, ở trong phòng ko có tí tiếng ồn nào, mà phải cầm cái mic đưa vào miệng, rồi nói to bên kia mới nghe được, chán

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Có bạn nào biết "Nghiền nhạc" là gì không?
Mình ngẫm mãi chưa hiểu luôn..:D

minhluan1812

Rìu Vàng Đôi
Có bạn nào biết "Nghiền nhạc" là gì không?
Mình ngẫm mãi chưa hiểu luôn..:D
Mình cũng thấy thế, phải viết là nghiện hoặc là ghiền thì mới đúng phải hôn bạn? :) sai chính tả trầm trọng thế, Mình đã nhắc nhở mà vẫn chưa thấy sửa!

Mình cũng thấy thế, phải viết là nghiện hoặc là ghiền thì mới đúng phải hôn bạn? :) sai chính tả trầm trọng thế, Mình đã nhắc nhở mà vẫn chưa thấy sửa!
Đồng ý với bác, và theo quan điểm cá nhân của mình thì trong văn cảnh này thì dùng từ "Ghiền" nghe hay hơn