Desktop & Văn phòng - Network Automation AutoMate Premium v11.2.1.4 (x86/x64) Full - Tự động hóa công việc trên máy tính | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
AutoMate là một phần mềm dùng cho việc tự động hóa trên máy tính và các máy chủ.

Automate là một giải pháp tự động hóa quy trình làm việc với tính linh hoạt, giúp bạn và nhóm của bạn tiết kiệm hàng giờ mỗi ngày. Cải thiện chiến lược tự động hóa CNTT của bạn bằng cách loại bỏ công việc thủ công khỏi tương tác trang web, tạo báo cáo, nhập dữ liệu, truyền tệp và hơn thế nữa với khả năng tự động hóa quy trình làm việc.

Phần mềm này rất dễ sử dụng vì không yêu cầu người sử dụng phải viết các đoạn mã, cung cấp cho người sử dụng điều kiện để làm việc tốt nhất trên máy tính.

Download Network Automation AutoMate Premium v11.2.1.4 (x86/x64) Full - Tự động hóa công việc trên máy tính

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết!

Nếu link die phiền các bạn thông báo cho mình tại topic này để fix lại nhanh nhất!

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, mạnh khỏe, hạnh phúc, thành công trong cuộc sống!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Phần mềm hay, mà chưa biết cách sử dụng thớt hướng dẫn cụ thể giúp nhé. Thaks !

Mình không sử dụng soft này nên không thể tự làm hướng dẫn cho các bạn. Ở trên mạng có rất nhiều tài liệu, cả ebook cả video để bạn có thể nghiên cứu sâu về nó. Trong phạm vi ở bài viết này mình chỉ tải về, và test trên máy cá nhân của mình để chia sẻ cho các thành viên mà thôi!
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

Minh Dang

Gà con
AutoMate là một phần mềm dùng cho việc tự động hóa trên máy tính và các máy chủ.

Automate là một giải pháp tự động hóa quy trình làm việc với tính linh hoạt, giúp bạn và nhóm của bạn tiết kiệm hàng giờ mỗi ngày. Cải thiện chiến lược tự động hóa CNTT của bạn bằng cách loại bỏ công việc thủ công khỏi tương tác trang web, tạo báo cáo, nhập dữ liệu, truyền tệp và hơn thế nữa với khả năng tự động hóa quy trình làm việc.

Phần mềm này rất dễ sử dụng vì không yêu cầu người sử dụng phải viết các đoạn mã, cung cấp cho người sử dụng điều kiện để làm việc tốt nhất trên máy tính.

Download Network Automation AutoMate Premium 11.1.20.19 Full - Tự động hóa công việc trên máy tính!

Không có trích dẫn

Hoặc:

Không có trích dẫn

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết!

Nếu link die phiền các bạn thông báo cho mình tại topic này để fix lại nhanh nhất!

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, mạnh khỏe, hạnh phúc, thành công trong cuộc sống!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org
thanks

fuzy7

Búa Gỗ Đôi
Mình không sử dụng soft này nên không thể tự làm hướng dẫn cho các bạn. Ở trên mạng có rất nhiều tài liệu, cả ebook cả video để bạn có thể nghiên cứu sâu về nó. Trong phạm vi ở bài viết này mình chỉ tải về, và test trên máy cá nhân của mình để chia sẻ cho các thành viên mà thôi!
Bạn có thể cho mình nguồn "tài liệu, ebook (eng-vie) hay video" được không, vì mình thật sự không thể sử dụng nó.

Hamano Kaito

Moderator
Bạn có thể cho mình nguồn "tài liệu, ebook (eng-vie) hay video" được không, vì mình thật sự không thể sử dụng nó.

Vào trang chủ của soft mà xem bạn, trong đó có hướng dẫn cơ bản hết rồi.
Muốn nâng cao thì phải tự trải nghiệm rồi tự nâng tầm lên.

gaga2000

Búa Đá
công dụng thì thấy hay mà chưa biết phải sử dụng ra làm sao. Nhờ thớt hướng dẫn với ạ.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
công dụng thì thấy hay mà chưa biết phải sử dụng ra làm sao. Nhờ thớt hướng dẫn với ạ.

Mod Hamano Kaito ở trên đã nói rồi đó bạn, chỉ có thể vào trang chủ của soft xem hướng dẫn cơ bản của nó, còn muốn nâng cao trình độ thì phải dùng nhiều và tự đúc rút ra kinh nghiệm, tự tìm tòi học hỏi.
Bản thân mình không dùng phần mềm này, chỉ cài nó lên máy cá nhân để test cho các bạn sử dụng trước khi post lên diễn đàn.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
[URL

mình thử cả 2 link , download về đều bị lỗi không giải nén được

Lỗi bạn gặp phải do chưa nâng cấp lên phiên bản WinRAR mới nhất nên nó báo lỗi như vậy. Cách khắc phục là lên trang chủ, tải bản mới nhất và cài vào máy, sau đó giải nén file hoàn toàn bình thường ;)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Update Network Automation AutoMate Premium v11.1.30.3 (x86/x64) Full ngày 21/5/2019.