NetLimiter v.5.3.8.0 Multilingual - Kiểm soát lưu lượng truy cập internet | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

NetLimiter v.5.3.8.0 Multilingual - Kiểm soát lưu lượng truy cập internet

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT

NetLimiter là một công cụ giám sát và kiểm soát lưu lượng truy cập internet cuối cùng được thiết kế cho Windows. Bạn có thể sử dụng NetLimiter để đặt giới hạn tốc độ truyền tải xuống / tải lên cho các ứng dụng hoặc thậm chí kết nối đơn lẻ và theo dõi lưu lượng truy cập internet của họ. Cùng với tính năng độc đáo này, Netlimiter cung cấp bộ công cụ thống kê internet toàn diện. Nó bao gồm đo lưu lượng truy cập thời gian thực và thống kê lưu lượng truy cập internet dài hạn cho mỗi ứng dụng.

Các tính năng chính của NetLimiter:

NetLimiter hiển thị danh sách tất cả các ứng dụng giao tiếp qua mạng, đó là kết nối, tốc độ truyền và hơn thế nữa.
Bạn có thể sử dụng NetLimiter để đặt giới hạn tốc độ truyền tải xuống hoặc tải lên cho các ứng dụng, kết nối hoặc nhóm của chúng. Với các giới hạn, bạn có thể dễ dàng quản lý băng thông của kết nối internet (bộ điều khiển băng thông hoặc băng thông)
Công cụ thống kê cho phép bạn theo dõi lịch sử lưu lượng truy cập internet của mình kể từ khi bạn đã cài đặt NetLimiter.

Thông tin mạng bổ sung:

NetLimiter cung cấp cho bạn và thông tin bổ sung như WHOIS, traceroute, v.v.
Bộ lập lịch quy tắc, Quản trị từ xa, Trình chặn kết nối, Chạy dưới dạng dịch vụ WinNT, Quyền người dùng, Biểu đồ, Trình chỉnh sửa và lập lịch quy tắc nâng cao, Quản lý lưu lượng dựa trên vùng...

What New:
NetLimiter 5.3.8.0 changelog:

• Cải thiện khai thác gỗ.

Cập nhật API NetLimiter để tương thích tốt hơn.

Cải thiện kiểu dáng: đường viền tròn trong menu, trong treeview và trong các phần khác; hộp kiểm

Các sửa chữa nhỏ khác trong UI và các nơi khác.

Một số sửa chữa nhỏ.

Title Release: NetLimiter v.5.3.8.0
Developer: Home Page
License: ShareWare

PASSWORD: taiwebs.com

Sửa lần cuối:

Hamano Kaito

Moderator
Thằng netlimiter này tính năng của nó cái nào cũng ngon. Nhưng riêng 1 thứ mình bỏ ko xài đến là nơi lưu database của IP mà nó track được ở %programdata% ngày càn phình to ra ko hề giảm
Mà ai xài SSD sẽ ko thích điều này...

Albano

Búa Gỗ
Thằng netlimiter này tính năng của nó cái nào cũng ngon. Nhưng riêng 1 thứ mình bỏ ko xài đến là nơi lưu database của IP mà nó track được ở %programdata% ngày càn phình to ra ko hề giảm
Mà ai xài SSD sẽ ko thích điều này...
Nó phình to nhanh lắm hả bác???

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
NetLimiter v.5.3.8.0 Multilingual - New Update Version