Chia sẻ - Navicat Essentials Premium v16.1.15 (x64) Full - Quản lý cơ sở dữ liệu SQL | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

LeTrungDuc

Búa Gỗ
Virus có 2 mặt, lợi và hại. Hại thì không bàn, nhưng lợi thì các cr@cker (người bẻ khóa phần mềm) sẽ sử dụng những đoạn mã có lợi trong virus để can thiệp vào cấu trúc nội tại bên trong phần mềm, để thay đổi, chỉnh sửa nhằm mục đích sử dụng miễn phí, không bị giới hạn thời gian và tính năng. Và như vậy khi đã sử dụng thuốc, chúng ta phải chấp nhận điều đó. Tuy nhiên những file thuốc như vậy không gây ảnh hưởng đến máy tính, bản thân mình cũng đang dùng cũng thời gian khá lâu, nhiều người đã dùng hoàn toàn ổn định. Đa số phần mềm có thuốc, có patch hiện nay đều được các cr@cker áp dụng như vậy! Cho nên bạn khỏi lo về vấn đề này.
em cảm ơn bác

Gặp lỗi này: your license could not be activated because the activation server is temporarily unavailable. Try manual activation, or try again later
1. Chọn "Manual Activation"
2. Copy "Request Code"
3. Paste vào Request Code ở file Path (Nhớ chọn nút Paste để đảm bảo nha)
4. Bấm "Genarate"
5. Copy "Activation Code"
6. Active trên navicate
7. Done

Em gặp lỗi báo không thể Genarate được Activation Code trên website bác ạ :(

vuvanduc

Gà con
Nút Activate bị disable bác ơi @@. Thử nhiều Serial -censor- rồi mà vẫn bị disable.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Nút Activate bị disable bác ơi @@. Thử nhiều Serial -censor- rồi mà vẫn bị disable.
Xem phần đính kèm 25474

Bạn làm theo hướng dẫn nhé:
1 - Giải nén và cài đặt phần mềm. Và thoát sau khi cài xong.

2 - Sao chép File Patched vào mục cài đặt phần mềm.

3 - Chạy File Patched với quyền "Run as administrator" -> nhấp chọn "Navicat ..." -> Nhấp vào "Patch".

4 - Tiếp tục. Trường "License key" chọn "Enterprise". Trường "Product" chọn "Premium". Trường "Languages" mặc định "English"

5 - Trường "Resale Versions" Chọn "Site License".

6 - Nhấp vào "Gererate" tạo một License key và sau đó nhập vào phần mềm.

7 - Hoàn thành.

perfect2

Gà con
Bạn làm theo hướng dẫn nhé:
1 - Giải nén và cài đặt phần mềm. Và thoát sau khi cài xong.

2 - Sao chép File Patched vào mục cài đặt phần mềm.

3 - Chạy File Patched với quyền "Run as administrator" -> nhấp chọn "Navicat ..." -> Nhấp vào "Patch".

4 - Tiếp tục. Trường "License key" chọn "Enterprise". Trường "Product" chọn "Premium". Trường "Languages" mặc định "English"

5 - Trường "Resale Versions" Chọn "Site License".

6 - Nhấp vào "Gererate" tạo một License key và sau đó nhập vào phần mềm.

7 - Hoàn thành.
Cảm ơn thím đã chia sẻ!
Mình làm theo các bước này nút activate cũng không được enable, nên mình thử mò thì cũng đã activate được :D
Nếu ai chưa làm được có thể thử xem sao :D
1. Nếu đã cài thì gỡ, cài lại, chạy patch lại cho chắc
2. Ở bước 4: Trường "License key" chọn "Essentials" thay cho "Enterprise" --> nút activate sẽ được enable
3. Sau khi bấm nút Activate thì sẽ báo failed --> chọn manually activate --> copy request code vào phần patch để lấy activate code

AnTran

Gà con
link die rùi bác ơi