NaturalReader Pro v16.1.2 Pre-Activated - Chuyển văn bản thành giọng nói | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

NaturalReader Pro v16.1.2 Pre-Activated - Chuyển văn bản thành giọng nói

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
NaturalReader là phần mềm đọc văn bản thành giọng nói mạnh mẽ, cho phép người dùng chuyển đổi mọi văn bản, tài liệu hoặc trang web bằng văn bản thành các tệp âm thanh hoặc lời nói. NaturalReader đi kèm với giao diện dễ sử dụng, trực quan và dễ sử dụng, cho phép mọi người sử dụng nó mà không gặp bất kỳ khó khăn nào. Không cần ứng dụng của bên thứ ba, phần mềm có thể đọc bất kỳ văn bản, tài liệu kỹ thuật số nào (bao gồm: định dạng PDF, trang web, sách điện tử, email, tệp RTF và các tài liệu văn phòng khác.), Tệp hình ảnh với các tính năng OCR và thậm chí cả tài liệu được in trong máy quét OCR.

NaturalReader đi kèm với giọng nói tự nhiên, nó có thể đọc cho bạn bất kỳ tập tin văn bản và văn bản được ghi. Phần mềm cũng có thể chuyển đổi bất kỳ văn bản văn bản thành các tập tin âm thanh như các tập tin MP3 và WAV. NaturalReader có thể giúp những người bị chứng khó đọc (khiếm thị) hoặc khi bạn quá lười để đọc hoặc khi bạn bận rộn, vì vậy bạn có thể nghe sách của mình trong khi chạy, đi bộ, v.v. Nó hỗ trợ ít nhất 15 ngôn ngữ được sử dụng rộng rãi trên thế giới bao gồm tiếng Anh, tiếng Pháp, tiếng Đức, tiếng Ả Rập và nhiều ngôn ngữ khác.

Các tính năng chính NaturalReader :
  • Cho phép đa tác vụ
  • Chuyển đổi tệp hàng loạt
  • Thay đổi loa và tốc độ
  • Chuyển văn bản thành giọng nói hoặc âm thanh
  • Tiếng nói tự nhiên
  • Công cụ chỉnh sửa phát âm
  • Hiệu đính hiệu quả
  • Đánh dấu văn bản khi đọc
  • Đọc bất kỳ văn bản hoặc tài liệu nào
  • Đọc văn bản từ hình ảnh
  • Quét và đọc sách in
  • Hỗ trợ cho nhiều ngôn ngữ
  • Đồng bộ hóa với mọi thiết bị
  • Giao diện người dùng-frindly
  • Kiểm tra lỗi chính tả và hơn thế nữa.
Download NaturalReader Professional v16.1.2 Pre-Activated - Đọc văn bản chuyển thành giọng nói

Link trang chủ:

For more infomation to download , Please contact @phj4nhpr09xx

Cách tải:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

love2learnonline

Rìu Sắt
Thanks bác @phj4nhpr09xx rất nhiều!!! :) bác đã dành những thời gian vàng bạc của mình để chăm chỉ kiếm tìm những thứ cần thiết và chia xẻ cho ae trong diễn đàn không biết mỏi mệt...
Trân trọng cảm ơn bác và hy vong bác luôn có sức khỏe tốt để hoàn thành công tác và tiếp tục chia xẻ cho ae.... :)

**** UPDATE:
Mình đã down về cài test thử, PM chạy ok (Pro version). Nó có sẵn 2 giọng đọc là nam và nữ.
Có chức năng chỉnh nhanh chậm, nhiều tốc độ, chuyển được sang file MP3, do vậy có thể chuyển sang mobile để nghe dạng sách nói cho bạn. Ngoài ra có nhiều chức năng khác nữa.
Ngoài giọng đọc mặc định của PM, ae có thể cài thêm các giọng khác, có chất lượng giống như người thật đọc, ae có thể mua, hoặc tìm kiếm chia xẻ từ các trang khác (human voice).
Trước đây mình đã dùng nó, thay MT nên hiện tại mới cài lại bản này. Để active với bản quyền PM này cũng không khó khăn, chỉ cần down file cài đặt trực tiếp từ trang chủ và dùng key chia xẻ là có thể cài đặt, dùng được lâu dài (nhà SX phần mềm chưa kiểm soát key qua hệ thống). Mình thay đổi MT và cũng bị mất dữ liệu nhiều qua thời gian (ổ cứng bị lỗi), nên cũng không muốn tìm lại thông tin cũ.
Nhân tiện thấy bác @phj4nhpr09xx share nên tải luôn về dùng :) Thanks bác nhiều lắm :)

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
phần mềm này mình không save được thành file mp3
mọi người có cách gì không ạ

Bạn không save được file mp3 cụ thể là như thế nào hả bạn? Nó báo lỗi ra sao?

swedenboy

Búa Gỗ
cảm ơn bạn rất nhiều, mình đang cần tìm lại soft này :)