Nâng Win 8 32bit lên Win 10 64bit | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nâng Win 8 32bit lên Win 10 64bit

subebong

Gà con
Laptop Ram 6GB đang dùng Win 8N 32bit, em muốn nâng lên Win10 64bit có tốt không ạ?
cài như thế nào tiện và nhanh nhất ạ?
Em thường nâng Win 8 lên Win 10, mà cái này khác 32bit và 64bit nên không biết sao ạ, mong anh em chỉ giúp!

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Laptop Ram 6GB đang dùng Win 8N 32bit, em muốn nâng lên Win10 64bit có tốt không ạ?
cài như thế nào tiện và nhanh nhất ạ?
Em thường nâng Win 8 lên Win 10, mà cái này khác 32bit và 64bit nên không biết sao ạ, mong anh em chỉ giúp!
Ko thể nâng khác bít được bạn ạ , khác bit thì phải cài mới thôi

subebong

Gà con
Ko thể nâng khác bít được bạn ạ , khác bit thì phải cài mới thôi
Tks bạn tư vấn

ansos123

Rìu Bạc
...............cài bản win 1903 cho đỡ lỗi 😁, mình kết nhất câu này của bạn
Mình dùng 1903 hơn năm nay vẫn ok. Còn mình cài 1 máy ở cty bản 1909 thì bị lỗi ko mở đc Search, xong ko mở đc Windows Settings luôn, 1 máy lap ở nhà chạy bản 2004 cứ đơ và thi thoảng mất wifi rồi no internet, 2009 thì chưa test