Chia sẻ - Nâng cấp Canva lên edu 1 cách nhanh nhất. Có Bot Tự Động. | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Nâng cấp Canva lên edu 1 cách nhanh nhất. Có Bot Tự Động.

Phi Long Van Pro

Tưởng nhớ anh Phi Long Phong Vân
Mình chia sẻ cho các bạn cách nâng cấp lên canva edu 1 cách nhanh nhất và đơn giản nhất.

Các bạn vào link facebook này:

và tiến hành vào phần CHAT BOT ==> Chọn Tham Gia Canva Edu.

==> sau đó sẽ nhảy sang trực tiếp canva ==> các bạn tiến hàng login acc canva( hoặc có thể login trước) ==> sau đó F5 lại trang và chúng ta đã có 1 acc canva edu 1 cách nhanh gọn lẹ nhất mà không mất phí hay lo lắng gì cả.

Các bạn hoàn toàn có thể dùng mail rác để tạo canva edu miễn phí này.

Mình khuyến khích các bạn bật antivirus cũng như bật addon diệt virus trên trình duyệt website luôn.

Sau khi hoàn tất kết quả sẽ như ảnh:

Sửa lần cuối:

zota123

Búa Gỗ
Mình chia sẻ cho các bạn cách nâng cấp lên canva edu 1 cách nhanh nhất và đơn giản nhất.

Các bạn vào link facebook này:

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

và tiến hành vào phần CHAT BOT ==> Chọn Tham Gia Canva Edu.

==> sau đó sẽ nhảy sang trực tiếp canva ==> các bạn tiến hàng login acc canva( hoặc có thể login trước) ==> sau đó F5 lại trang và chúng ta đã có 1 acc canva edu 1 cách nhanh gọn lẹ nhất mà không mất phí hay lo lắng gì cả.

Các bạn hoàn toàn có thể dùng mail rác để tạo canva edu miễn phí này.

Mình khuyến khích các bạn bật antivirus cũng như bật addon diệt virus trên trình duyệt website luôn.

Sau khi hoàn tất kết quả sẽ như ảnh:

Ko được bác ơi -.-

ansos123

Rìu Bạc
haizzz mới nhìn usersname làm nhớ đến Phi Long Phong Van
bác ấy cũng đóng gópd nhiều cho diễn đàn nên vẫn nhớ bác ấy

Trong Le

Rìu Vàng
tài khoản edu và miễn phí khác nhau nhiều không nhỉ?
mình có tài khoản edu mà cũng không dùng nên không rõ lắm.