Giveaway - MyDraw 4.3 - Phần mềm vẽ sơ đồ chuyên nghiệp | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giveaway MyDraw 4.3 - Phần mềm vẽ sơ đồ chuyên nghiệp

vodat

Rìu Vàng
MyDraw là một công cụ dễ dàng, giá cả phải chăng nhưng mạnh mẽ có thể giúp bạn tạo ra một số lượng lớn sơ đồ bao gồm: sơ đồ, sơ đồ tổ chức, sơ đồ tư duy, sơ đồ mạng, sơ đồ tầng, sơ đồ cây gia đình, sơ đồ UML và nhiều hơn nữa. Cho dù bạn cần một công cụ vẽ vector đơn giản hoặc một tính năng thay thế đầy đủ Microsoft Visio™, MyDraw là hoàn toàn phù hợp sẽ không phá vỡ ngân hàng.

free ebay picture hosting

Trang chủ
Mã:
https://www.mydraw.com/
Các tính năng chính
  • Hàng trăm mẫu biểu đồ và ví dụ
  • Lưu đồ, biểu đồ tổ chức và tờ rơi
  • Tập hợp lớn các hình dạng và biểu tượng được xác định trước
  • Xuất biểu đồ sang tệp hình ảnh và vectơ
  • Văn bản đa dạng và hỗ trợ sơ đồ tự động
  • Hỗ trợ lợi nhuận thu gọn và mở rộng
  • Kiểm tra chính tả mạnh mẽ và ngôn ngữ kiểm chứng
  • Hỗ trợ nhập Bản đồ Bản đồ Shapefile của ESRI
  • Hỗ trợ đầy đủ tệp từ và tới định dạng GEDCOM
  • ...
Link khuyến mãi

D PJT

Gà con
MyDraw là một công cụ dễ dàng, giá cả phải chăng nhưng mạnh mẽ có thể giúp bạn tạo ra một số lượng lớn sơ đồ bao gồm: sơ đồ, sơ đồ tổ chức, sơ đồ tư duy, sơ đồ mạng, sơ đồ tầng, sơ đồ cây gia đình, sơ đồ UML và nhiều hơn nữa. Cho dù bạn cần một công cụ vẽ vector đơn giản hoặc một tính năng thay thế đầy đủ Microsoft Visio™, MyDraw là hoàn toàn phù hợp sẽ không phá vỡ ngân hàng.

free ebay picture hosting

Trang chủ
Mã:
https://www.mydraw.com/
Các tính năng chính
  • Hàng trăm mẫu biểu đồ và ví dụ
  • Lưu đồ, biểu đồ tổ chức và tờ rơi
  • Tập hợp lớn các hình dạng và biểu tượng được xác định trước
  • Xuất biểu đồ sang tệp hình ảnh và vectơ
  • Văn bản đa dạng và hỗ trợ sơ đồ tự động
  • Hỗ trợ lợi nhuận thu gọn và mở rộng
  • Kiểm tra chính tả mạnh mẽ và ngôn ngữ kiểm chứng
  • Hỗ trợ nhập Bản đồ Bản đồ Shapefile của ESRI
  • Hỗ trợ đầy đủ tệp từ và tới định dạng GEDCOM
  • ...
Link khuyến mãi
No quote
không có bản key Cr@ck bạn nhỉ

Mọi người sao mình không biết, riêng cá nhân mình không thích tí nào cái chuyện phải like để được nhìn thấy link.
Chuyện cảm ơn cốt ở tấm lòng, giờ phải "ép" sao? Tự dưng nhớ mấy câu quen thuộc "Xin các bạn cho một tràng pháo tay....". Vỗ tay phải xin mới có?

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Mọi người sao mình không biết, riêng cá nhân mình không thích tí nào cái chuyện phải like để được nhìn thấy link.
Chuyện cảm ơn cốt ở tấm lòng, giờ phải "ép" sao? Tự dưng nhớ mấy câu quen thuộc "Xin các bạn cho một tràng pháo tay....". Vỗ tay phải xin mới có?

Cái gì cũng có lý do của nó, không phải nguyên cớ tự nhiên nó như vậy. Trước khi tham gia diễn đàn bạn nên đọc kỹ các quy định của diễn đàn để hiểu mọi thứ đang xảy ra.
Topic bên dưới sẽ giúp bạn hiểu ra:

Cái gì cũng có lý do của nó, không phải nguyên cớ tự nhiên nó như vậy. Trước khi tham gia diễn đàn bạn nên đọc kỹ các quy định của diễn đàn để hiểu mọi thứ đang xảy ra.
Topic bên dưới sẽ giúp bạn hiểu ra:
Mình chỉ nêu quan điểm cá nhân về những việc thường gặp trong cuộc sống. Nếu vì lý do gì đó làm các bạn phật ý thì... xin lỗi đã làm phiền

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Mình chỉ nêu quan điểm cá nhân về những việc thường gặp trong cuộc sống. Nếu vì lý do gì đó làm các bạn phật ý thì... xin lỗi đã làm phiền

Không có gì phật ý nếu những comment của bạn mang tính chất góp ý, tích cực để xây dựng! Quá nhiều thứ rào cản xung quanh, đặc biệt là vấn đề bản quyền, dẫn đến những điều như hiện nay!