Công cụ Internet - Music-Video Downloader 4.3 - Tải nhạc, video từ zing, nhaccuatui, chiasenhac, soundcloud | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Công cụ Internet Music-Video Downloader 4.3 - Tải nhạc, video từ zing, nhaccuatui, chiasenhac, soundcloud

ptk911

Moderator
Thành viên BQT
Tải nhạc, album, video clip chất lượng cao trên các trang mạng đôi khi không hề dễ dàng, 1 vài trang cần phải có acc vip. Để giúp các bạn thuận tiện download, mình làm 1 tool nhỏ gọn nhưng tương đối đầy đủ. Do mình làm trên nền Autoit nên có thể các phần mềm chống virus nhận nhầm là malware, hãy cho tool vào danh sách loại trừ, hoặc tắt anti-virus trước khi down và chạy.

Giới thiệu với các bạn tool Music Video Downloader 4.3 (04/06/2019)
  • hỗ trợ download từ mp3.zing.vn, tv.zing.vn, nhạccuatui.com, chiasenhac.vn, soundcloud.com
  • tải bài hát, album với chất lượng lossless (flac), 500 kbps (m4a), 320 kbps, 128 kbps (mp3)
  • tải video với chất lượng 1080p HD, 720p HD, 480p, 360p (mp4)
Acc vip mp3.zing, tv.zing, nhaccuatui của mình còn vài tháng, bạn nào dư acc muốn ủng hộ thì inbox mình thanks nhiều.

• Chỉ cần copy link album rồi bấm 'Paste Link' là nó lọt vào ô phía trên, chờ vài giây để nó tự dò chất lượng. Bạn có thể chọn chất lượng muốn tải.
  • Sau đó chọn đường dẫn lưu thích hợp, mặc định lưu ở desktop.
  • Tiếp theo, chọn tải trực tiếp, xuất link ra file .txt hoặc gửi link sang IDM tùy ý bạn. Nếu chọn tải trực tiếp thì tool sẽ tự tải luôn.
  • Cuối cùng bấm 'Get Link'.
Get bài hát:
Get album/playlist:
Get video:
Clip hướng dẫn:

Tool này và tool Get link Fshare/4share/Tailieu đều là get link, nên mình làm thêm tool 2in1
GetLink F4sTL-MVD 4.8.8, chứa cả 2 tool cho bạn nào thích.

View hidden content is available for registered users!

Sửa lần cuối:

CaConMam

Gà con
Tool ngon đó bác <3

boyvideos

Gà con
Mình tải về thì Avira báo bị nhiễm virus TR/Nymeria.jwcnt và block luôn, bạn thử xem lại rồi build bản mới fix lỗi được không? Cảm ơn bạn nhiều!

thohai

Gà con
Mình sử dụng phần mềm này cũng được một thời gian, mình thấy rất hay, cám ơn tác giả nhiều

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Mong ptk911 cố gắng fix phần mềm này thường xuyên, vì nhà mình có làm thêm mảng in ấn đĩa, khách yêu cầu tải nhạc rất nhiều, nên có những phần mềm như thế này sẽ đỡ công đỡ sức hơn nhiều! Cảm ơn chủ thớt {loveyou}

file tải về báo virus Win32/Adware.HiRu.L.gen (Adware là một pop-up quảng cáo hiển thị trên máy tính hoặc trên quảng cáo. )