Yêu cầu Phần mềm - Mượn account Grammarly Premium | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Yêu cầu Phần mềm Mượn account Grammarly Premium

haitln94

Gà con
Đợt này mình cần viết nhiều tiếng Anh nhưng không giỏi ngữ pháp, bác nào có account Grammarly Premium thì cho mình mượn dùng chung. Hứa không bao giờ đổi pass.
Em ở Hà Nội, share qua inbox em sẽ gửi infor thật của em để các bác yên tâm hơn.
Cảm ơn các bác. {adore}

honghoavi

Búa Đá
Grammarly free dùng đã thừa thãi rồi. Bạn cần gì mà premium ghê vậy. Mình cần check gì paste vào cửa sổ soạn mail của GG thế là xong.

Bản premium dành cho dùng các công việc cụ thể, vd như business hoặc academic ... ngoài ra nó có nhiều tính năng nâng cao xài ngon lắm :)

honghoavi

Búa Đá
Đợt này mình cần viết nhiều tiếng Anh nhưng không giỏi ngữ pháp, bác nào có account Grammarly Premium thì cho mình mượn dùng chung. Hứa không bao giờ đổi pass.
Em ở Hà Nội, share qua inbox em sẽ gửi infor thật của em để các bác yên tâm hơn.
Cảm ơn các bác. {adore}

bác search trong diễn đàn có nhiều anh em chia sẻ mà

thanhbac86

Rìu Sắt
Tài khoản bị khóa
bác nào có account Grammarly Premium thì cho mình mượn dùng chung. Hứa không bao giờ đổi pass.
cái này khó có ai giữ được lời hứa chỉ khi anh em bạn bè ngoài đời thân thiết

vomitri

Rìu Chiến Chấm