Nhờ tư vấn - Mua Laptop trong tầm giá 10 triệu | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Mua Laptop trong tầm giá 10 triệu

Phan7426

Búa Đá
Chào các bác. Bạn em có khoảng 10 triệu cần mua laptop với nhu cầu làm office và xem phim giải trí. Nên nhờ bác tư vấn giúp con máy tốt trong tầm giá này, và có thể thuận tiện nâng cấp máy sau này. Cảm ơn các bác.

pthinh145

Rìu Chiến
Lenovo ThinkBook 15 IIL 20SM00D9VN hoặc Dell Inspiron 3593 N3593C, mình thì nghiêng về con Lenovo hơn vì nó là kim loại, về nâng cấp thì con lenovo hình như chỉ có 1 khe ram, nên muốn nâng ram thì phải bán cây cũ.

onizuka

Gà con
10tr thì mua máy cũ đã qua sử dụng hoặc máy xách tay thôi. Thinkpad thì ngon nhưng nâng cấp hơi khó, Dell, HP, thì nhiều lựa chọn hơn :D

tamthangia

Rìu Vàng Đôi
10tr thời kỳ giá leo thang e rằng khó , riêng laptop thì cũng chỉ có nâng ram vs ổ cứng chứ chả có j khác , thà mua máy 2nd hoặc máy bàn vẫn hơn , 10tr thực sự laptop n tù lắm

volocnguyen12

Búa Đá
mình nói thiệt với giá 10tr cho 1 laptop mới bạn nên bỏ 5tr mua 1 em laptop cũ xách tay nhật thấy vậy mà ngon hơn, xài 1-2 năm bỏ mua cái mới xịn xò nó đáng đồng tiền bát gạo.

ansos123

Rìu Bạc
bác kiếm con lap mới dùng CPU i3 1005G1 hoặc i3 10100U mà sài. TRước kia mình đi mua con lap dell cho bạn dùng chip i3 10100U giá 10tr5 nhân dịp siêu thị điện máy gần nhà khai trương sài cũng ok, hix mình quên mã lap gì rồi. Sài chip ryzen thì mua loại laptop đắt hơn tí còn phân khúc rẻ chiến Intel là ok

Phan7426

Búa Đá
Cảm ơn các bác đã tư vấn. Bạn em quyết định mua Dell Latitude 3510 70233210 :p