Nhờ tư vấn - Mua hộp mực cho máy in canon 6030w | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Mua hộp mực cho máy in canon 6030w

comtrungran

Búa Gỗ
Hiện nay trên thị trường có nhiều hộp mực và mực nạp cho máy in 6030w

Mình không biết chọn loại nào

Xin các bác tư vấn giúp

Cảm ơn nhiều ạ

Attachments

119.9 KB · Lượt xem: 14,338

aepsu2023

Rìu Sắt
Tài khoản bị khóa
bạn phải nói rõ hơn chứ, ví dụ như mua ở đâu bảo hành thế nào, mua hàng lô hay hàng rin, nhu cầu sử dụng có nhiều k, chất lượng hình ảnh bạn cần cao k ... Như vậy mọi người mới biết giúp bạn chứ.

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Mực dòng này thì cứ phân ra hàng loại 1 và loại 2 đi, tuỳ nhu cầu của mình, bạn có thể ra cửa hàng để họ tư vấn, nếu muốn in đẹp sắc nét thì mua mực chính hãng nhưng giá lại cao, còn mua mực ngoài thì cũng được cỡ 90 đến 95% so với mực hãng, giá lại rẻ hơn khá nhiều.

tamthangia

Rìu Vàng Đôi
Cho hỏi chút là bạn in nhiều ko ? In ít tầm vài tháng mới hết thì mua loại premium toner , giá shopee tầm 140k , in xong bỏ , thay hộp khác. Còn in nhiều thì mua loại đắt tiền hơn như xp pro, giá tầm gấp đôi hộp giá rẻ kia , đổ mực vài lần , nếu mua trống thay dc thì rẻ , đổ dc lâu hơn,vì 1 cái drum tầm 3-4 lần là n mòn thôi,drum tầm 35-40k .
Hộp premium kia đổ thì cũng đổ dc , ko sao cả , căn bản n rẻ , in ít thì thay mới cũng dc , cái quan trọng là có tự đổ dc ko , nói chung cũng dễ thôi , youtube có video cả , à mà cấu trúc hộp hãng vs hộp thay thế khác nhau , hộp hãng đẩy ngang còn hộp thay thế này rút 2 chốt nhựa là tháo ra dc , cực dễ

BironKing

Búa Gỗ Đôi
Loại phổ thông này cứ mua hộp mực mới về mà dùng https://shope.ee/20OVpEhwkI

link trên có hơn 100k

Tiết kiệm thì đổ mực 2 lần rồi bỏ, vì đổ mực in nó bị vết mực ở giấy

quythanh23

Gà con
Tài khoản bị khóa
👍🖨️ Dịch vụ in giá rẻ của BAO BÌ TTC thực sự ấn tượng. Chất lượng sản phẩm tuyệt vời, giá cả phải chăng và đội ngũ hỗ trợ nhiệt tình. Mình không thể hài lòng hơn! 🌈🥳