Hướng dẫn và Thảo luận - Mua Eset chỉ có 55k/năm thôi | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn và Thảo luận Mua Eset chỉ có 55k/năm thôi

vinhtruyen92

Rìu Vàng
Chia sẻ với các bạn nào đang dùng eset hoặc AV.
Mình dùng eset internet được hơn nửa năm và cực kỳ ưng. Trước hay tìm key 90 day dùng thử, làm đc 2 lần thì nó thay đổi chính sách cho 30 ngày một lần thấy mất công quá.
Mò thì thấy lazadamall sale bán có 220k/2 user/ 2 năm. Tính ra có 55k/năm mà đỡ phải khổ. Vừa ủng hộ nhà phát triển, vừa có thời gian làm việc khác :D
Share kinh nghiệm vậy thôi.
Mình ko phải người bán nhé.
Mã:
https://s.lazada.vn/s.cA8jz

nnt236

Búa Đá
Chia sẻ với các bạn nào đang dùng eset hoặc AV.
Mình dùng eset internet được hơn nửa năm và cực kỳ ưng. Trước hay tìm key 90 day dùng thử, làm đc 2 lần thì nó thay đổi chính sách cho 30 ngày một lần thấy mất công quá.
Mò thì thấy lazadamall sale bán có 220k/2 user/ 2 năm. Tính ra có 55k/năm mà đỡ phải khổ. Vừa ủng hộ nhà phát triển, vừa có thời gian làm việc khác :D
Share kinh nghiệm vậy thôi.
Mình ko phải người bán nhé.
Mã:
https://s.lazada.vn/s.cA8jz

Xem phần đính kèm 36530
triệu mấy đâu ra 230k b

lvc88

Búa Gỗ
cho mình hỏi ae nào biết 1 key dùng 1pc, mà kích hoạt cho 2pc có bị gì không.mong mọi người chỉ giúp

beem34

Búa Đá
xài key ESET 30 ngày trên VN-Z được rồi chứ mua key xài thì sẽ ko lên VN-Z nữa nên tôi lúc nào cũng suy nghĩ cho VN-Z lỡ quên lên! còn có Key hết hạn nhắc tôi phải lên VN-Z cám ơn AD trên VN-Z rất nhiều . các bác share key thanks tôi iu các bạn.{big_smile}{big_smile}{beauty}