Nhờ tư vấn - Mua cục Wifi | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Mua cục Wifi

taihdhpu2

Rìu Vàng
Mình muốn mua cục Wifi tầm 400k quay đầu, các bạn tư vấn cho mình 1 cục phát khỏe, xa, xuyên tường, sóng sánh, tốc độ mạng ngon với ạ. Cảm ơn ạ.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Bạn nói rõ xem là mua kiểu Router từ modem hay phát từ SIM 4G.

taihdhpu2

Rìu Vàng
Ao hồ hay nói: tiền ít mà cứ đòi hít đồ thơm. 4 triệu thì may ra :D{lmao}
Đúng rồi ạ. Tiền ít thì hít đồ vớ vẩn thôi. Mình 400k mình cũng chỉ muốn đồ xứng đáng với 400k thôi, không ngớp 400k mà giá trị tận 4 triệu đâu bạn.

tigerbeer400

Rìu Sắt Đôi
xuyên tường, sóng sánh, tốc đọ ổn định chỉ có đồ trên 1 chai thì may ra, còn tầm tiền đó được cái sóng khỏe, ổn định thôi

taihdhpu2

Rìu Vàng
mình đang dùng 2 con xiaomi 4a gigabit, 2 băng tần, cũng khá ổn, bạn thử tham khảo xem.
Mình cũng được bạn mình tư vấn con này. Nhưng khả năng phát sóng của con này thế nào ạ? Khoảng bao nhiêu mét và đâm xuyên tốt không ạ? Mình đang dùng TP-Link 940N thấy phát yếu lắm mà mua cũng 500k.

quadensatgai

Rìu Sắt
Mình cũng được bạn mình tư vấn con này. Nhưng khả năng phát sóng của con này thế nào ạ? Khoảng bao nhiêu mét và đâm xuyên tốt không ạ? Mình đang dùng TP-Link 940N thấy phát yếu lắm mà mua cũng 500k.
Cái này còn tuỳ không gian nữa bạn, khu vực mình dùng cũng nhỏ nên nó khá là okay. Với giá này mình cũng không mong đợi hơn nhiều.

huydq6

Búa Đá
Bạn tham khảo qua TP-LINK C54. Mình mới mua online khoảng 400K nha bạn