Cần Bán - Mua chung Apple iCloud+ 2TB sở hữu 400GB chỉ 25K/1 tháng thoải mái lưu trữ iPhone-Mac | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Cần Bán Mua chung Apple iCloud+ 2TB sở hữu 400GB chỉ 25K/1 tháng thoải mái lưu trữ iPhone-Mac

MRK1988

Gà con

Mình vừa xong 1 nhóm mới..
Cần 2 slot nữa để thêm nhóm mới.
Bác nào cần inbox nhé

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Đó. Dùng hết dung lượng ms nâng cấp. chứ tính ra 50G dùng tẹt. Up cả ngàn cái ảnh vs video :)
Mình dùng điện thoại Android 64GB, trống 40GB, xài chừng 1 năm là gần hết bộ nhớ rom rồi. 100GB còn chấp nhận được chứ 50 mình thấy hơi bé.

xuande

Búa Gỗ
Mình dùng điện thoại Android 64GB, trống 40GB, xài chừng 1 năm là gần hết bộ nhớ rom rồi. 100GB còn chấp nhận được chứ 50 mình thấy hơi bé.
em dùng bản 128G. nhạc nhẽo, video nghe online hết. app vs abc cũng ko có. cũng đầu 30 rồi nên ko ham hố linh tinh. cứ app cơ bản dùng thôi... về nhà vứt xó lại ôm ipad xem vs gọi cho gd

à ừ thì đơn giản là mua gift card Appstore bên Thổ xong add vô thôi. Là thanh toán được ngay.. Còn gift card thì nhiều người bán lắm.. :D
Bác ơi. Bác chỉ em với được không?

Tuc Vang

Rìu Sắt
Giờ 64GB không thấm vào đâu cả, Mình đang xài con 64GB toàn phải chép qua một cái máy Android cùi bắp fake thành Pixel XL để up ảnh gốc không giới hạn.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Giờ 64GB không thấm vào đâu cả, Mình đang xài con 64GB toàn phải chép qua một cái máy Android cùi bắp fake thành Pixel XL để up ảnh gốc không giới hạn.
Có vụ fake này luôn à, mình không lưu nhiều ảnh nên chưa tìm đến phương pháp đặc biệt này.