Desktop & Văn phòng - Movie Collector Pro 19.2.2 Full - Quản lý bộ sưu tập phim, video | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Movie Collector Pro là một phần mềm tạo, quản lý danh mục phim, video bằng cách tiêu đề hoặc quét mã vạch để lấy thông tin chi tiết mục tự động và ảnh bìa. Tất cả các giải pháp phần mềm (cho máy tính để bàn, trực tuyến hoặc di động) đều đi kèm với bộ lưu trữ CLZ Cloud miễn phí cho dữ liệu thu thập của bạn. Sử dụng bộ lưu trữ đám mây CLZ để sao lưu trực tuyến, đồng bộ hóa giữa các thiết bị hoặc chia sẻ danh sách bộ sưu tập của bạn với bạn bè.

Các tính năng Movie Collector Pro
  • Tự động tạo cơ sở dữ liệu phim của riêng bạn
  • Tự động tải xuống dàn diễn viên, đoàn làm phim, ảnh bìa, Mô tả phim, danh sách tập và hơn thế nữa. Chỉ cần nhập tiêu đề phim hoặc quét mã vạch trên hộp.
  • Duyệt, sắp xếp và tìm kiếm cơ sở dữ liệu phim của bạn
  • Duyệt cơ sở dữ liệu phim của bạn trong dòng chảy bìa. Sắp xếp danh sách bất kỳ cách nào bạn muốn. Tìm phim nhanh chóng và dễ dàng. Theo dõi bộ sưu tập của bạn và danh sách mong muốn. Không bao giờ mua bản sao nữa.
  • Xuất cơ sở dữ liệu của bạn sang ứng dụng di động, chia sẻ trực tuyến
  • Xuất bộ sưu tập phim và danh sách mong muốn của bạn sang ứng dụng Phim CLZ, có sẵn cho iPhone / iPad và Android. Tải lên cơ sở dữ liệu của bạn trực tuyến, để dễ dàng truy cập và chia sẻ với bạn bè.
  • Duyệt cơ sở dữ liệu phim của bạn
  • Sử dụng màn hình chính của Movie Collector để duyệt, sắp xếp và tìm kiếm cơ sở dữ liệu phim của bạn.
  • Dễ dàng thêm phim mới vào cơ sở dữ liệu của bạn, theo tiêu đề hoặc bằng mã vạch
  • Thêm phim mới vào cơ sở dữ liệu cơ sở dữ liệu phim cá nhân của bạn rất nhanh chóng và dễ dàng, chỉ cần tìm kiếm cơ sở dữ liệu phim trực tuyến trung tâm của chúng tôi theo tiêu đề hoặc mã vạch và chọn phim và / hoặc phiên bản DVD / Blu-Ray mà bạn sở hữu.

Download Movie Collector Pro 19.2.2 Full - Quản lý bộ sưu tập phim, video

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

conganho

Búa Gỗ
Cảm ơn bạn đã chia sẻ

DMKTAO

Búa Gỗ
Movie Collector Pro là một phần mềm tạo, quản lý danh mục phim, video bằng cách tiêu đề hoặc quét mã vạch để lấy thông tin chi tiết mục tự động và ảnh bìa. Tất cả các giải pháp phần mềm (cho máy tính để bàn, trực tuyến hoặc di động) đều đi kèm với bộ lưu trữ CLZ Cloud miễn phí cho dữ liệu thu thập của bạn. Sử dụng bộ lưu trữ đám mây CLZ để sao lưu trực tuyến, đồng bộ hóa giữa các thiết bị hoặc chia sẻ danh sách bộ sưu tập của bạn với bạn bè.

Các tính năng Movie Collector Pro
  • Tự động tạo cơ sở dữ liệu phim của riêng bạn
  • Tự động tải xuống dàn diễn viên, đoàn làm phim, ảnh bìa, Mô tả phim, danh sách tập và hơn thế nữa. Chỉ cần nhập tiêu đề phim hoặc quét mã vạch trên hộp.
  • Duyệt, sắp xếp và tìm kiếm cơ sở dữ liệu phim của bạn
  • Duyệt cơ sở dữ liệu phim của bạn trong dòng chảy bìa. Sắp xếp danh sách bất kỳ cách nào bạn muốn. Tìm phim nhanh chóng và dễ dàng. Theo dõi bộ sưu tập của bạn và danh sách mong muốn. Không bao giờ mua bản sao nữa.
  • Xuất cơ sở dữ liệu của bạn sang ứng dụng di động, chia sẻ trực tuyến
  • Xuất bộ sưu tập phim và danh sách mong muốn của bạn sang ứng dụng Phim CLZ, có sẵn cho iPhone / iPad và Android. Tải lên cơ sở dữ liệu của bạn trực tuyến, để dễ dàng truy cập và chia sẻ với bạn bè.
  • Duyệt cơ sở dữ liệu phim của bạn
  • Sử dụng màn hình chính của Movie Collector để duyệt, sắp xếp và tìm kiếm cơ sở dữ liệu phim của bạn.
  • Dễ dàng thêm phim mới vào cơ sở dữ liệu của bạn, theo tiêu đề hoặc bằng mã vạch
  • Thêm phim mới vào cơ sở dữ liệu cơ sở dữ liệu phim cá nhân của bạn rất nhanh chóng và dễ dàng, chỉ cần tìm kiếm cơ sở dữ liệu phim trực tuyến trung tâm của chúng tôi theo tiêu đề hoặc mã vạch và chọn phim và / hoặc phiên bản DVD / Blu-Ray mà bạn sở hữu.

Download Movie Collector Pro 19.2.2 Full - Quản lý bộ sưu tập phim, video

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

No quote

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org
Cảm ơn bạn đã chia sẻ