Chia sẻ - Monster TV - xem VTV6/VTVCab/HTV/THVL/SCTV/VTC cùng với 180+ kênh, hỗ trợ remote, không quảng cáo | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Chia sẻ Monster TV - xem VTV6/VTVCab/HTV/THVL/SCTV/VTC cùng với 180+ kênh, hỗ trợ remote, không quảng cáo

Xe Thao Banh

Gà con
Tivi của bạn có đang chạy Hệ điều hành (HĐH) Android không ?. Mình chưa rỏ một số tivi chạy HĐH WebOS / Tizen có hỗ trợ cài đặt tệp apk hay không.

Bạn thử kiểm tra xem tivi có đúng là đang chạy Android ko nhé. Nếu đúng chạy Android và vẫn ko tải xuống đc tệp apk, bạn thử dùng 1 máy khác, tải xuống, rồi chép tệp apk của Monster TV vào một chiếc USB; sau đó rút USB này ra và cắm sang tivi chưa cài đc Monster TV và mở Quản lý tệp trên tivi này, rồi cài tiếp tệp apk là đc.
Để mình chép qua USB xem. Tks bạn

Xe Thao Banh

Gà con
Tivi của bạn có đang chạy Hệ điều hành (HĐH) Android không ?. Mình chưa rỏ một số tivi chạy HĐH WebOS / Tizen có hỗ trợ cài đặt tệp apk hay không.

Bạn thử kiểm tra xem tivi có đúng là đang chạy Android ko nhé. Nếu đúng chạy Android và vẫn ko tải xuống đc tệp apk, bạn thử dùng 1 máy khác, tải xuống, rồi chép tệp apk của Monster TV vào một chiếc USB; sau đó rút USB này ra và cắm sang tivi chưa cài đc Monster TV và mở Quản lý tệp trên tivi này, rồi cài tiếp tệp apk là đc.
Tivi mình chạy webOS rồi bạn ah. Chắc phải đợi các phiên bản cho HĐH này thôi. :((

PMHCT

Rìu Vàng Đôi
Cập nhật 27/8/2021:

- Đã có Monster TV v1.5.1 ko quảng cáo - Phiên bản có giao diện hỗ trợ cho các thiết bị có màn hình cảm ứng - là giao diện bạn thấy trong video

hs9225

Búa Gỗ
Mình tải trực tiếp trên CH Play của Android TV, xem rất ổn, có điều lạ là sao TV mình xem lại không hiện quảng cáo gì hết nhỉ