Hỏi/ Thắc mắc - Mọi người cho mik hỏi ạ | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Mọi người cho mik hỏi ạ

Valkolyn

Gà con
Máy tính xách tay của mình nó gặp vấn đề ạ. Cứ mỗi lần tắt máy là nó tự động xóa hết mọi thứ ạ. Vậy nên khi mình tải cái gì khi lúc tắt rồi mở lại nó không lưu được ạ
Mình đã tìm đủ mọi cách với tra gg rồi mà nó không có kết quả giống với mình
Mong mọ người giúp ạ

Nguyenhungvt

Gà con
Nếu ổ cứng có vấn đề thì phải có những tín hiệu báo lỗi khác chứ, nên có khả là dùng phần mềm đóng băng hơn

nnafly

Búa Đá
bác xem máy tính có cài phần mềm kiểu như này ko, có thể kiểm tra ở góc tray icon

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
{amazed} bạn là nữ đúng không? kiểu này hẳn là nữ rồi. phong cách viết bài & vấn đề cần hỏi y hệt mấy đứa con gái nhờ tôi cài win chùa ngày còn sinh viên.
hỏng cái gì ra cũng nhờ mà không trả tiền cũng không cho thịt {cry}

Sửa lần cuối:

hongquang91

Búa Gỗ Đôi
Máy tính xách tay của mình nó gặp vấn đề ạ. Cứ mỗi lần tắt máy là nó tự động xóa hết mọi thứ ạ. Vậy nên khi mình tải cái gì khi lúc tắt rồi mở lại nó không lưu được ạ
Mình đã tìm đủ mọi cách với tra gg rồi mà nó không có kết quả giống với mình
Mong mọ người giúp ạ
thôi cài lại win