Mỗi bên của tai nghe phát 1 thứ tiếng ??? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Mỗi bên của tai nghe phát 1 thứ tiếng ???

Lokidra

Búa Gỗ
mình đang dùng tai nghe được ông anh cho của SteelSeries có cái gamedac gì đó ( hình như mới mua nửa năm). bình thường coi toàn phim sub nên không chú ý lắm, nay coi phim hk cũ có âm thanh lồng tiếng (Phần Audio track ghi aac lc, 44100 HZ, stereo), tự nhiên có cảm giác tiếng lớn ở 1 bên nên mình thử nghe từng bên ốp tai, cái thấy nó lạ lắm, tai bên phải nghe tiếng Trung còn tai bên trái vừa có tiếng Trung vừa có tiếng Việt. Cái này là sao nhỉ? nó bị hư hay là được thiết lập như thế nhỉ, bác nào giải thích hộ mình với (vô youtube nghe nhạc xem phim 2 bên tai vẫn nghe bình thường

thuuong1309

Rìu Sắt
mình đang dùng tai nghe được ông anh cho của SteelSeries có cái gamedac gì đó ( hình như mới mua nửa năm). bình thường coi toàn phim sub nên không chú ý lắm, nay coi phim hk cũ có âm thanh lồng tiếng (Phần Audio track ghi aac lc, 44100 HZ, stereo), tự nhiên có cảm giác tiếng lớn ở 1 bên nên mình thử nghe từng bên ốp tai, cái thấy nó lạ lắm, tai bên phải nghe tiếng Trung còn tai bên trái vừa có tiếng Trung vừa có tiếng Việt. Cái này là sao nhỉ? nó bị hư hay là được thiết lập như thế nhỉ, bác nào giải thích hộ mình với (vô youtube nghe nhạc xem phim 2 bên tai vẫn nghe bình thường
theo bạn miêu tả thì ý kiến cá nhân của mình là tai nghe vẫn bình thường, còn phim bên nghe bên không là lúc tạo video người tạo đã không cân bằng âm thanh tại nghe nên mới bị như thế, Nếu bạn nghe nhạc DJ bằng tai nghe thì sẽ có hiệu ứng này

malemkhoang

Rìu Chiến
Người tuổi sửu sẽ hiểu ngay vấn đề. Bạn không phải tuổi sửu, không hiểu được đâu...