Reviews - Mở Hộp E-Dra EWC 7700 - Webcam 499K | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Reviews Mở Hộp E-Dra EWC 7700 - Webcam 499K

Haung

Búa Gỗ
Xin chào mọi người, mình là Haung. Hôm nay mình mới mua chiếc Webcam dưới 500k mời các bạn vào xem vào đánh giá cùng. Đây là một sản phẩm của E-Dra, thương hiệu của Việt Nam.
-Đầu tiên, ngay khi tung ảnh demo thì chiếc web cam này đã bị cho là thiết kế giống chiếc Webcam Xiaomi Xiaovv. Còn chất lượng như nào thì mời các bạ xem qua video sau để đánh giá khách quan hơn

Haung

Búa Gỗ
Mình cũng không biết sp của mình bị lỗi không nữa

Haung

Búa Gỗ
Chắc là do mình quay trong phòng kín, tiếng nó vọng lại chăng

Sửa lần cuối:

QuangVinh21

Búa Gỗ
Hãy cho tôi biết lý do tại sao webcam vẫn cần thiết trong thế kỷ 21, giả sử rằng máy tính xách tay trung bình có camera là quá đủ cho hầu hết người dùng.

Haung

Búa Gỗ
Hãy cho tôi biết lý do tại sao webcam vẫn cần thiết trong thế kỷ 21, giả sử rằng máy tính xách tay trung bình có camera là quá đủ cho hầu hết người dùng.
Bạn hãy nghĩ xem có phải ai cũng dùng laptop không. Nếu bạn nói pc có thể dùng phần phần mềm điện thoại để biến điện thoại để thay thế web cam thì bạn định dùng điện thoại mấy triệu để thay thế webcam có mấy trăm nghìn

QuangVinh21

Búa Gỗ
Bạn hãy nghĩ xem có phải ai cũng dùng laptop không. Nếu bạn nói pc có thể dùng phần phần mềm điện thoại để biến điện thoại để thay thế web cam thì bạn định dùng điện thoại mấy triệu để thay thế webcam có mấy trăm nghìn
Bạn đúng. Kể từ khi tôi từ bỏ máy tính cố định, tôi hoàn toàn không còn nghĩ đến chúng nữa. Tôi tự hỏi tại sao các nhà sản xuất màn hình không tạo ra các dòng sản phẩm có webcam tích hợp.