Mirror (Việt hóa) Full - Game thế giới mỹ nhân xinh đẹp tuyệt trần | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Mirror (Việt hóa) Full - Game thế giới mỹ nhân xinh đẹp tuyệt trần

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Tà Kính với tên gốc là Mirror. Game đang được bán trên steam với giá hơn 100k thì phải nếu có điều kiện hãy mua để ủng hộ tác giả nhé.

Đây là một trò chơi kết hợp các yếu tố Match-3 và Visual Novel. Nếu bạn muốn tìm hiểu thêm về những người đẹp đó, bạn cần phải tốt nhất trước tiên.

Truyền thuyết kể rằng, có một chiếc gương thần kỳ gắn liền với số phận của vô vàn mỹ nữ trong tất cả giới diện, tên của nó là Tà Kính.

Nếu bạn có được nó, bạn sẽ có thể bước vào thế giới của những người đẹp và trải nghiệm một hành trình tuyệt vời
Trong số những cô gái đó, có Hắc Tinh Linh cao quý, tính cách nổi loạn thích cướp của người giàu cho người nghèo. Thánh Nữ lương thiện gìn giữ hòa bình và phục thị cho các vị Thần, hay Nữ Chiến Tướng dũng mãnh trên sa trường, Cương Thi tinh nghịch… tất cả đang chờ đợi chủ nhân của Tà Kính đến thu phục.

Đặc sắc Tà Kính
  • Lối chơi kết hợp hai thể loại Match-3 và Visual Novel.
  • Khá giống với game kim cương mà mọi người hay chơi
  • Chiến đấu với các mỹ nữ và chiến thắng để chinh phục các nàng.
  • Sử dụng hệ thống Match-3 với nhiều kỹ năng đa dạng và phong phú cũng như vật phẩm phụ trợ để tạo ra chiến thuật thích hợp.
  • Nếu bạn muốn chiến thắng trận chiến, ngoài việc thành thạo các kỹ năng. Thì tất nhiên, đạo cụ luôn có thể cứu mạng bạn nếu sử dụng tốt chúng.
  • Làm thế nào câu chuyện diễn ra là dựa trên sự lựa chọn của bạn để cuối cùng sẽ quyết định số phận của họ.
Cấu hình Tà Kính
  • Hệ điều hành: WIN7 SP1 / WIN8 / WIN10 / XP
  • Bộ xử lý: 1,2 GHz
  • RAM: 2 GB bộ nhớ
  • Đồ họa: Card đồ họa tương thích DirectX 9
  • Dung lượng ổ đĩa: 2 GB dung lượng ổ cứng trống
Chúng tôi không chia sẻ game bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This game was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
CHo mình hỏi link có file Việt Hóa mà sao mình copy thêm vào file game rồi mà nó vẫn ko có việt hóa vậy Thớt ?

Hướng dẫn cài đặt Tà Kính
  • Chuột phải chọn Mount file game vừa download
  • Chạy Setup để cài đặt game
  • Copy cr@ck game trong folder PLAZA đến nơi vừa cài đặt game
  • Giải nén và copy file việt hóa vào nơi vừa cài đặt game
  • Vào game chọn Tiếng Nhật(日本語) để có Tiếng Việt nhé
  • Nhớ cài đủ Visual C++ và Direct X nhé

Harry86

Gà con
Hướng dẫn cài đặt Tà Kính
  • Chuột phải chọn Mount file game vừa download
  • Chạy Setup để cài đặt game
  • Copy cr@ck game trong folder PLAZA đến nơi vừa cài đặt game
  • Giải nén và copy file việt hóa vào nơi vừa cài đặt game
  • Vào game chọn Tiếng Nhật(日本語) để có Tiếng Việt nhé
  • Nhớ cài đủ Visual C++ và Direct X nhé
Cảm ơn bạn nhé. Đã làm và hiện ra tiếng ziệt ^^.

quanghhd

Gà con
Tà Kính với tên gốc là Mirror. Game đang được bán trên steam với giá hơn 100k thì phải nếu có điều kiện hãy mua để ủng hộ tác giả nhé.

Đây là một trò chơi kết hợp các yếu tố Match-3 và Visual Novel. Nếu bạn muốn tìm hiểu thêm về những người đẹp đó, bạn cần phải tốt nhất trước tiên.

Truyền thuyết kể rằng, có một chiếc gương thần kỳ gắn liền với số phận của vô vàn mỹ nữ trong tất cả giới diện, tên của nó là Tà Kính.

Nếu bạn có được nó, bạn sẽ có thể bước vào thế giới của những người đẹp và trải nghiệm một hành trình tuyệt vời
Trong số những cô gái đó, có Hắc Tinh Linh cao quý, tính cách nổi loạn thích cướp của người giàu cho người nghèo. Thánh Nữ lương thiện gìn giữ hòa bình và phục thị cho các vị Thần, hay Nữ Chiến Tướng dũng mãnh trên sa trường, Cương Thi tinh nghịch… tất cả đang chờ đợi chủ nhân của Tà Kính đến thu phục.

Đặc sắc Tà Kính
  • Lối chơi kết hợp hai thể loại Match-3 và Visual Novel.
  • Khá giống với game kim cương mà mọi người hay chơi
  • Chiến đấu với các mỹ nữ và chiến thắng để chinh phục các nàng.
  • Sử dụng hệ thống Match-3 với nhiều kỹ năng đa dạng và phong phú cũng như vật phẩm phụ trợ để tạo ra chiến thuật thích hợp.
  • Nếu bạn muốn chiến thắng trận chiến, ngoài việc thành thạo các kỹ năng. Thì tất nhiên, đạo cụ luôn có thể cứu mạng bạn nếu sử dụng tốt chúng.
  • Làm thế nào câu chuyện diễn ra là dựa trên sự lựa chọn của bạn để cuối cùng sẽ quyết định số phận của họ.
Cấu hình Tà Kính
  • Hệ điều hành: WIN7 SP1 / WIN8 / WIN10 / XP
  • Bộ xử lý: 1,2 GHz
  • RAM: 2 GB bộ nhớ
  • Đồ họa: Card đồ họa tương thích DirectX 9
  • Dung lượng ổ đĩa: 2 GB dung lượng ổ cứng trống
Chúng tôi không chia sẻ game bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This game was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

hướng dẫn tôi cách tải.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
hướng dẫn tôi cách tải.

Bạn xem topic bên dưới nhé ;)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
link ở đâu vậy

Bạn xem topic bên dưới nhé ;)