PM Việt hóa & Portable - Minitool Partitions Wizard Technical v11.5 - 11.6PE -12.0PE (x86/x64) Portable/WinPE - Quản lý, chuyển đổi phân vùng trên hệ thống | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

PM Việt hóa & Portable Minitool Partitions Wizard Technical v11.5 - 11.6PE -12.0PE (x86/x64) Portable/WinPE - Quản lý, chuyển đổi phân vùng trên hệ thống

Chào các bác.
Forum cũ có thread chuyên cập nhật các bàn MPW cho winPE của bác Pacificblue (xin lỗi bác nếu em nhớ nhầm tên) mà sang bên này kiếm không thấy. {beat_shot}
Nay mưa gió rảnh rỗi em trích xuất bản MPW 11.5 portable cho winPE từ ISO boot. Bác nào hay động chạm đến phân vùng ổ cứng hoặc các bác hay tạo các bản winPE cập nhập cho anh em với nhé. Cám ơn các bác. {adore}
Cho bác nào thắc mắc về tính năng thì bản Technical với các bản Pro Ultimate/Server/Enterprise tính năng giống nhau, chỉ khác chút ít về license (link trang chủ)
...
Link tải:
View hidden content is available for registered users!

Hóng các bản winPE mới từ các bác. Cám ơn các bác đã đọc bài. {beauty}

Sửa lần cuối:

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Chào bạn, Pacificblue là nick của bạn Hà Sơn, một chuyên gia về WinPE, mod các soft portable, và là sư phụ của tôi đó. Tiếc rằng bạn ấy không còn hoạt động nữa. Hy vọng một ngày nào đó các cao thủ từ forum cũ sẽ trở lại với diễn đàn.
Nhân đây thì nhờ bạn xem lại link, không load về được nữa:

6079

rutinh

Búa Gỗ
Chào các bác.
Forum cũ có thread chuyên cập nhật các bàn MPW cho winPE của bác Pacificblue (xin lỗi bác nếu em nhớ nhầm tên) mà sang bên này kiếm không thấy.
Nay mưa gió rảnh rỗi em trích xuất bản MPW 11.5 portable cho winPE từ ISO boot. Bác nào hay động chạm đến phân vùng ổ cứng hoặc các bác hay tạo các bản winPE cập nhập cho anh em với nhé. Cám ơn các bác.
Cho bác nào thắc mắc về tính năng thì bản Technical với các bản Pro Ultimate/Server/Enterprise tính năng giống nhau, chỉ khác chút ít về license (link trang chủ)
Nhá ít hàng cho các bác - chức năng chính và các module hoạt động ổn:

Cho các bác ngại virus: Virus total (pass Kaspersky/Bitdefender/Symantec/F-Secure... mà mấy thằng AVG/Avast báo đỏ )
Link tải:
...
11/12/2019: cập nhập link folder
Cảm ơn bác nhiều lắm! Có bản 11.6 rồi bác làm cho bà con nhờ với!