Nhờ tư vấn - Mình vừa bị khóa tài khoản FB do chia sẻ KEY NORTON cho mọi người :( | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Mình vừa bị khóa tài khoản FB do chia sẻ KEY NORTON cho mọi người :(

sugarkim

Junior Moderator
Thành viên BQT
FB gắt nhỉ? định chia sẽ mấy khoá học mà mình đã sưu tầm mà thôi vậy :)

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Mua điện thoại khác, xài 3g (4g sẽ trùng ip còn 3g mỗi khi tắt mở lại sẽ khác ip), để avt ảnh nào đó chắc được :D
Chuẩn luôn bác hjhj ???

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Mình cũng có 1 acc dùng đó giờ từ 2013 tới hồi cuối tháng 3 vừa rồi tự nhiên vào ko được, nó báo có hành động đáng ngờ gì đó nó tạm khóa, gởi khiếu nại thì ngay đợt dịch nó báo ko đủ nhân viên bạn quay lại sau, tới giờ bữa quay lại khiều nại gởi yêu cầu xem xét đi ko gởi được toàn thấy thông báo y trên. Tèo cái acc từ 2013...haizazi...nản cái MXH, chơi ko vui bằng G+ ?

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Giờ bác cứ ngày nào cũng gởi khiếu nại dội bom nó, cứ ngày nào cũng làm, kiểu nào 100...200...cũng sẽ có vài cái nó phải coi và xem xét bác ạ, mình có 1 bác bạn cũng bị report tào lao, bác ấy ngày nào cũng dội bom nó, sau 2 tháng kiên trì thì FB nó đã trả lại cho bác ấy

silver bullet

Búa Đá
Mình cũng có 1 acc dùng đó giờ từ 2013 tới hồi cuối tháng 3 vừa rồi tự nhiên vào ko được, nó báo có hành động đáng ngờ gì đó nó tạm khóa, gởi khiếu nại thì ngay đợt dịch nó báo ko đủ nhân viên bạn quay lại sau, tới giờ bữa quay lại khiều nại gởi yêu cầu xem xét đi ko gởi được toàn thấy thông báo y trên. Tèo cái acc từ 2013...haizazi...nản cái MXH, chơi ko vui bằng G+ ?
1 like cho g+

MRNO11

Búa Đá
Giờ bác cứ ngày nào cũng gởi khiếu nại dội bom nó, cứ ngày nào cũng làm, kiểu nào 100...200...cũng sẽ có vài cái nó phải coi và xem xét bác ạ, mình có 1 bác bạn cũng bị report tào lao, bác ấy ngày nào cũng dội bom nó, sau 2 tháng kiên trì thì FB nó đã trả lại cho bác ấy
chơi lầy vậy luôn à :)

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
chơi lầy vậy luôn à
Đúng rùi bác, vì có 1 bác bạn mình bên FB cũng bị vậy và đã làm vậy suốt hơn tháng và đã lấy lại dc mới chỉ mình vậy mà mình làm biếng cũng chưa thử nữa, nó muốn lấy cho nó lấy luôn, acc tại thì mấy hồi, chỉ hơi tiếc cái acc gần chục năm thui bác {lmao}