Hỏi/ Thắc mắc - Mình cần xin phần mềm dịch webgame? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Mình cần xin phần mềm dịch webgame?

lqthanh85bl

Rìu Vàng
Xin chào mọi người!
Mình muốn tìm một phần mềm có khả năng dịch được webgame ví dụ như Thần Khúc, vì mình đang chơi webgame nó toàn tiếng Trung giản thể, mình nhìn chẳng hiểu gì, nếu ai biết phần mềm nào có thể làm việc này hoặc tương tự xin cho mình biết thông tin, mong nhận được sự trợ giúp của mọi người xin chân thành cảm ơn.

tamthangia

Rìu Vàng Đôi
Mỗi lần load là n load kiểu dạng flash ấy bạn , n ko phải dạng text cơ bản để trình duyệt dịch dc , chắc chỉ dùng đt quét dịch trực tiếp qua google translate thôi bạn

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Tính tới thời điểm hiện tại không có phần mềm nào đáp ứng được yêu cầu của bạn đâu.

dtdz1986

Búa Gỗ
Mỗi lần load là n load kiểu dạng flash ấy bạn , n ko phải dạng text cơ bản để trình duyệt dịch dc , chắc chỉ dùng đt quét dịch trực tiếp qua google translate thôi bạn
Cho hỏi phần mềm nào dịch tiếng Anh tốt nhất?

hehehe

Búa Gỗ Đôi
Dùng tool unpack ra rồi google dịch --> dùng Photoshop hay AI để chỉnh sữa chữ rồi pack lại rồi thưởng thức. Bạn muốn dịch game gì