Yêu cầu Phần mềm - mình cần phần mềm cho phép học sinh làm bài trắc nghiệm trên máy tình (offline) | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Yêu cầu Phần mềm mình cần phần mềm cho phép học sinh làm bài trắc nghiệm trên máy tình (offline)

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Làm offline thì sao bạn kiểm tra bài tập nhỉ?

Songlinhgv

Rìu Vàng Đôi
Nghe có vẻ ko hợp lí cho lắm. Vì mình còn phải chấm, trả bài cho học sinh mà. Trong qua trình thi, mình vẫn phải coi và y/c hs bật cam cơ mà. Offline thì kiểm tra kiểu gì nhỉ?

dinhhung

Gà con
ah, mình cần offline;online thì trên mạng có rồi, bạn nào làm được thì để lại thông tin mình trao đổi thêm

dinhhung

Gà con
Làm offline thì sao bạn kiểm tra bài tập nhỉ?
học sinh làm xong thì có điểm luôn rồi, sau đó có xuất ra file kiểu dạng thống kê xem có bao nhiêu em làm đúng câu 1,2,3...; mục đích là để đánh giá xem học sinh có hiểu bài không thôi

mimita

Búa Gỗ
Power Point + artitute/ adobe Spring (có thẻ nhớ sai tên, lâu lắm rồi không làm) => Làm trắc nghiệm được luôn nhé. Ra kết quả tại chổ.